સચિન GIDC કેમિકલ ગેસ દુર્ઘટનાકાંડ : મુંબઈની હાઈકેલ કંપનીના એમ.ડી અને અન્યો ભૂગર્ભમાં ઉતરી ગયા

– એમ.ડી. તેમના રાયગઢ બીચના બંગલે હોવાની બાતમીને પગલે ક્રાઈમ બ્રાન્ચની ટીમ ત્યાં દોડી પણ ત્યાં મળ્યા નહીં : એક ટીમ સુરત પરત ફરી

– વેસ્ટ કેમિકલનો કારભારી સંદિપ ગુપ્તા પકડાઈ ગયાની ચર્ચા જોકે, પોલીસે ઈન્કાર કર્યો

સુરત, : સચિન જીઆઇડીસી કેમિકલ ગેસ દુર્ઘટનાકાંડમાં હાઈકેલ કંપનીના એમ.ડી અને અન્યો ભૂગર્ભમાં ઉતરી ગયા છે. મુંબઈમાં તપાસ કરી રહેલી ક્રાઈમ બ્રાન્ચની ટીમને આજે પણ તેઓ નિવેદન માટે મળ્યા નહોતા. એમ.ડી. તેમના રાયગઢ બીચના બંગલે હોવાની બાતમીને પગલે ક્રાઈમ બ્રાન્ચની ટીમ ત્યાં દોડી હતી પણ ત્યાં મળ્યા નહોતા. દરમિયાન, ક્રાઈમ બ્રાન્ચની એક ટીમ સુરત પરત ફરી છે.

સચિન જીઆઈડીસીની ખાડીમાં મુંબઈની હાઈકેલ સહિત ચાર કંપનીએ કેમિકલ છોડતા ઉદભવેલા ગેસથી 6 નિર્દોષના મોતના બનાવમાં ક્રાઈમ બ્રાન્ચની ટીમ કંપનીના સંચાલકોનું નિવેદન નોંધવા મુંબઈ પહોંચી હતી. જોકે, એમ.ડી અને અન્યો ક્રાઈમ બ્રાન્ચને મળ્યા નહોતા. ક્રાઈમ બ્રાન્ચે કંપનીની નરીમાન પોઈન્ટ સ્થિત ઓફિસ અને બેલાપુરની ઓફિસમાં તપાસ હાથ ધરી કેટલાક દસ્તાવેજી પુરાવા એકત્ર કર્યા હતા. ક્રાઈમ બ્રાન્ચે આજે પણ તમામના નિવેદન નોંધવા માટે આજે તમામની શોધખોળ કરી હતી. પણ કોઈ નહીં મળતા તેઓ ભૂગર્ભમાં ઉતરી ગયા હોય તેમ લાગે છે. હાઇકેલ કંપનીના એમ.ડી તેમના રાયગઢ બીચના બંગલે હોવાની બાતમીને પગલે ક્રાઈમ બ્રાન્ચની ટીમ ત્યાં દોડી હતી પણ ત્યાં મળ્યા નહોતા.

દરમિયાન, મુંબઈમાં રોકાયેલી ક્રાઈમ બ્રાન્ચની એક ટીમ સુરત પરત ફરી છે. આ તરફ સુરતમાં સંદીપ ગુપ્તા પક્ડાયાની ચર્ચાએ જોર પકડયું હતું. પરંતુ એસીપી ( ક્રાઈમ બ્રાન્ચ ) આર.આર.સરવૈયાએ તેનો સ્પષ્ટ ઈન્કાર કર્યો હતો.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s