પાલનપુરમાં સ્નેચરો બુલેટ સવાર સેલ્સમેનના ગળામાંથી ચેઇન આંચકી ફરાર


– આધેડ સેલ્સમેન ઘરેથી કામ અર્થે જઇ રહ્યા હતા ત્યારે નિશાન બનાવ્યા, સીસીટીવી ફૂટેજના આધારે શોધખોળ

(પ્રતિનિધિ દ્વારા) સુરત, શુક્રવાર

પાલનપુર ગામ કેનાલ નજીક રાજ વર્લ્ડ કોમ્પ્લેક્ષ પાસેથી બુલેટ પર પસાર થઇ રહેલા સાડીની દુકાનના સેલ્સમેનના ગળામાંથી બાઇક સવાર સ્નેચરો 2 તોલા વજનની સોનાની ચેઇન કિંમત રૂ. 85,300 ની મત્તાની આંચકીને ભાગી ગયા હતા.

રીંગરોડ સ્થિત એનટીએમ ટેક્સટાઇલ માર્કેટની સાડીની દુકાનમાં સેલ્સમેન તરીકે નોકરી કરતા પ્રદીપકુમાર લક્ષ્મણદાસ ખત્રી (ઉ.વ. 52 રહે. એ/202 નક્ષત્ર નેબ્યુલા, ડી માર્ટ નજીક, જહાંગીરપુરા) બે દિવસ અગાઉ બુલેટ પર રાત્રે સવા આઠ વાગ્યાના અરસામાં ઘરેથી નીકળી પાલનપુર ગામ કેનાલ રોડ તરફ જઇ રહ્યા હતા. ત્યારે કેનાલ નજીક રાજ વર્લ્ડ નજીક કાળા કલરની બાઇક પર બે સ્નેચરો ઘસી આવ્યા હતા. જે પૈકી પાછળ બેસેલા સ્નેચરે પ્રદીપભાઇના ગળામાંથી 2 તોલા વજનની સોનાની ચેઇન કિંમત રૂ. 85,300 ની મત્તાની આંચકીને ભાગી ગયા હતા. ઘટના અંગે પ્રદીપ ખત્રીએ અડાજણ પોલીસમાં બાઇક સવાર સ્નેચરો વિરૂધ્ધ ફરીયાદ નોંધાવી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s