વરીયાવ ગામની કેનાલમાંથી લાશ મળી હતી: કતારગામના ભેદી રીતે ગૂમ થયેલા 83 વર્ષના વયોવૃધ્ધની હત્યા થઇ હતી

– કેનાલપાસેથી ચપ્પલ, કાનનું મશીન, સિનિયર સિટીઝન કાર્ડ મળ્યોઃ ઘરેથી માત્ર રૂ. 50 લઇ નિકળ્યા હોવાથી અંગત કારણોસર હત્યાનું તારણ

– સીસીટીવીમાં અમરોલી જતા નજરે પડયા, પુત્રની ફેક્ટરી સાયણમાં હોવાથી ત્યાં જવા નીકળ્યા હોવાની શકયતા

સુરત
કતારગામ ગજેરા સર્કલ વિસ્તારના ભેદી સંજોગોમાં ગુમ થયેલા 83 વર્ષીય વૃધ્ધની વરીયાવ ગામ નજીક કેનાલમાંથી લાશ મળી આવવાની ઘટનામાં જહાંગીરપુરા પોલીસે અજાણ્યા વિરૂધ્ધ હત્યાનો ગુનો નોંધ્યો છે. બીજી તરફ વૃધ્ધના પુત્રની સાયણ વિસ્તારમાં ફેક્ટરી છે અને સાયણ જતા રોડ સ્થિત કેનાલ પાસેથી ચંપ્પલ, કાનનું મશીન અને સિનીયર સિટીઝનનો કાર્ડ મળી આવતા પોલીસ મુંઝવણમાં મુકાઇ છે.
કતારગામ ગજેરા સર્કલ નજીક લક્ષ્મી સોસાયટીમાં રહેતા વૃધ્ધ ગોપાલ લાલજી માયાણી (ઉ.વ. 83) ઘરેથી સોસાયટીના નાકા પર બેસવા જવાનું કહીને નીકળ્યા બાદ ભેદી સંજોગોમાં ગુમ થઇ ગયા હતા. જો કે બીજા દિવસે વરીયાવ ગામ કેનાલમાંથી તેમની લાશ મળી આવી હતી અને પોસ્ટમોર્ટમમાં શ્વાસ રૂંધાવાથી મોત થયાનું અને ગળાનું હાડકું તુટેલું તથા હાથ અને માથામાં ઇજા મળી હોવાનું તબીબોએ જણાવતા પોલીસે આજે અજાણ્યા વિરૂધ્ધ હત્યાનો ગુનો નોંધ્યો છે. આ ઘટનામાં પોલીસે સીસીટીવી ફૂટેજના આધારે તપાસ હાથ ધરતા ગોપાલભાઇ 2.35 કલાકે પગપાળા સોસાયટીની બહાર નીકળી રીક્ષામાં બેસી અમરોલી જતા નજરે પડયા હતા. બીજી તરફ પોલીસને અમરોલી-સાયણ રોડ સ્થિત કેનાલ પાસેથી ગોપાલભાઇની ચંપ્પલ, કાનનું મશીન અને સિનીયર સિટીઝનનો કાર્ડ મળી આવ્યો છે. જેથી અમરોલીથી સાયણ રોડ સ્થિત કેનાલ સુધી કઇ રીતે પહોંચ્યા તે અંગે તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે ગોપાલભાઇને સંતાનમાં એક પુત્ર અને એક પુત્રી છે. પુત્ર સાયણમાં ફેક્ટરી ધરાવે છે અને તેમનો પણ એક પુત્ર છે. જયારે પુત્રી પરિણીત છે અને સાસરે રહે છે. ગોપાલભાઇ ઘરેથી નીકળ્યા ત્યારે માત્ર 50 રૂપિયા લઇને નીકળ્યા હતા અને તેમની પાસે એવી કોઇ કિંમતી વસ્તુ ન હતી. જેથી લૂંટના ઇરાદે હત્યા કરવામાં આવી હોવાની બાબતને પોલીસ નકારી રહી છે. પરંતુ પુત્રની ફેક્ટરી સાયણ વિસ્તારમાં છે અને તેઓ સંભવત સાયણ જવા નીકળ્યા હોય ત્યારે કોઇ અંગત કારણોસર હત્યા કરવામાં આવી હોવાની શંકા વ્યકત કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s