તરુણીને બદનામ કરવાની ધમકી આપી અવારનવાર હોટલમાં લઈ જઈ શરીર સંબંધ બાંધ્યા બાદ વતન બિહાર ભાગી ગયેલો પ્રેમી ઝડપાયો


દશ મહિના અગાઉ 17 વર્ષની તરુણીને ડિંડોલી અંબિકા રો હાઉસના બિટ્ટુ મિશ્રાએ પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી

( પ્રતિનિધિ દ્વારા ) સુરત, ગુરુવાર

સુરતના ડિંડોલી વિસ્તારમાં દશ મહિના અગાઉ 17 વર્ષની તરુણીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી તેને બદનામ કરવાની ધમકી આપી અવારનવાર હોટલમાં લઈ જઈ શરીર સંબંધ બાંધ્યા બાદ વતન બિહાર ભાગી છૂટેલા પ્રેમીની ડિંડોલી પોલીસે ધરપકડ કરી છે.

પોલીસ સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ મૂળ બિહારના વતની અને હાલ સુરતમાં ડિંડોલી રોડ વેંદાત સ્કુલની સામે અંબિકા રો હાઉસ ઘર નં.11 માં રહેતા બિટ્ટુ વિનયભાઈ મિશ્રાએ દશ મહિના અગાઉ તેના જ વિસ્તારમાં રહેતી 17 વર્ષની તરુણીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી. બાદમાં તે તરુણીને પ્રેમ સંબંધ જાહેર કરવાની ધમકી આપી અવારનવાર હોટલમાં લઈ યો હતો અને તેની મરજી વિરુદ્ધ શરીર સંબંધ બાંધ્યો હતો. દરમિયાન, ગત 10 નવેમ્બરના રોજ બિટ્ટુ અચાનક વતન બિહાર ભાગી ગયો હતો.

આ અંગે તરુણીએ પોતાના પરિવારને જાણ કરતા આખરે તેમણે ડિંડોલી પોલીસ મથકમાં બિટ્ટુ વિરુદ્ધ દુષ્કર્મની ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસે બિટ્ટુની શોધખોળ હાથ ધરી ગતરોજ તેને ઝડપી લીધો હતો. 20 વર્ષનો બિટ્ટુ હાલ બેકાર છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s