પાલમાં પેપર વિતરકે 13 વર્ષની કિશોરીને અડપલા કરતા ધરપકડ


– સુડા આવાસમાં પરિચીની ધો. 7માં ભણતી દીકરીની છેડતીઃ માતા-પિતા નીચેના માળે અશુભ પ્રસંગે ગયા હતા

સુરત
શહેરના પાલ ગૌરવ પથ વિસ્તારમાં રહેતા ધો. 7 માં અભ્યાસ કરતી બાળાની એકલતાનો લાભ લઇ ઘરમાં ઘુસી જઇ પપ્પા-મમ્મી કયાં ગયા છે તેવી વાતચીત દરમિયાન અશ્લીલ હરકત કરનાર પરિચીત એવા એક સંતાનના પિતા વિરૂધ્ધ અડાજણ પોલીસે ફરીયાદ નોઁધી ધરપકડ કરી છે.
શહેરના પાલ ગૌરવ પથ વિસ્તારમાં રહેતો અને સવારે ન્યુઝ પેપર વેચવાનું કામ કરતો હિતેશ ઇશ્વર પટેલ (ઉ.વ. 41 રહે. 104/43 સુડા આવાસ, ગૌરવ પથ, પાલ) ગત રાત્રે પરિચીતના ઘરે ગયો હતો. જયાં પરિચીતની ધો. 7 માં અભ્યાસ કરતી 13 વર્ષીય પુત્રી રસોડામાં કામ કરી રહેલી પુત્રી પાસે ઘસી જઇ તારા પપ્પા-મમ્મી કયાં ગયા છે, આજે રસોઇ તે બનાવી છે એવી પૃચ્છા કરી હતી.

બાળાએ રહેણાંક કોમ્પ્લેક્ષના નીચેના માળે કોઇકનું મોત થયું છે પપ્પા-મમ્મી ત્યાં ગયા છે એવું કહેતા આ તકનો લાભ લઇ હિતેશે બાળા સાથે અશ્લીલ હરકતો કરી હતી. જો કે આ અરસામાં જ બાળાના પિતા આવી પહોંચતા હિતેશ ત્યાંથી ભાગી ગયો હતો. ઘટના અંગે બાળાના પિતાએ હિતેશ વિરૂધ્ધ ફરીયાદ નોંધાવતા પોલીસે ધરપકડ કરી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s