પાણી બચાવો ની સલાહ માત્ર લોકો માટે


– ઉધનામાં પાણીની લાઈનમાં ભંગાણ થતાં ભર શિયાળે ચોમાસા જેવા પાણી ભરાયા

– જાહેર રસ્તા પર પાણી ભરાતા વાહનચાલકોને ભારે હાલાકી

પ્રતિનિધિ દ્વારા સુરત મંગળવાર

સુરત મહાનગરપાલિકાના ઉધના ઝોનમાં પાણીની લાઈનમાં સવારે ભંગાણ થયું હતું. જેને કારણે ભરશિયાળે ચોમાસા જેવો માહોલ સર્જાયો હતો. જાહેર રસ્તા પર પાણીનો ભરાવો થતાં નોકરી-ધંધો જતા વાહન ચાલકોને ભારે હાલાકી થઈ હતી.

સુરત મહાનગરપાલિકા વિસ્તારમાં તમામ ઝોનમાં થી ઓછા પ્રમાણે અને ગંદા પાણી મળતું હોવાની ફરિયાદ છે. જેને કારણે મહાનગરપાલિકા લોકોને પાણીની બચત કરવા સલાહ આપે છે. બીજી તરફ સુરત મહાનગરપાલિકાના બેજવાબદાર ભર્યા વલણને કારણે હજારો લીટર પાણીનો બગાડ થઇ રહ્યો છે. મહાનગરપાલિકાના ઉધના ઝોનમાં આજે સવારે પાણીની લાઈન તૂટી ગઈ હતી. જેના કારણે ઉધના વિસ્તારમાં વહેલી સવારે જાહેર રસ્તા પર પાણીનો ભરાવો થયો હતો. લોકોને નોકરી ધંધા પર જવાના સમયેલોકોને નોકરી ધંધા પર જવાના સમયે રોડ પર ચોમાસા જેવા પાણી ભરાતા લોકોની હાલત કફોડી થઇ ગઇ હતી. લાઈનમાં ભંગાણ અંગે પાલિકા તંત્રને જાણ થતાં પાલિકા તંત્ર પણ દોડતું થયું છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s