શરીરે ચાદર ઓઢી ઉધના દરવાજાની શોપમાથી 13 મોબાઇલ ફોન ચોર્યા

– સવેરા કોમ્પ્લેક્ષની શોપની બારીની ગ્રીલ કાપી અંદર ઘૂસેલા તસ્કરના ફુટેજ મળ્યાઃ જાણભેદુ હોવાની શકયતા

સુરત
ઉધના દરવાજા નજીક સવેર કોમ્પ્લેક્ષમાં આવેલી રામદેવ મોબાઇલ નામની દુકાનમાં ગત રાત્રે ત્રાટકેલા તસ્કરો બારીની ગ્રીલ કાપી શરીરે ચાદર ઓઢી અંદર પ્રવેશી રૂ. 94,250 ની કિંમતના 13 નંગ મોબાઇલ ફોન ચોરીને ભાગી ગયા હતા.
ઉધના દરવાજા નજીક સવેરા કોમ્પ્લેક્ષમાં આવેલી રામદેવ મોબાઇલમાં ગત રાત્રે તસ્કરો ત્રાટકયા હતા. તસ્કરોએ દુકાનની બાજુની બારી તોડી તેમાં લગાવેલી લોખંડની ગ્રીલ કટર વડે કાપી અંદર પ્રવેશી અલગ-અલગ કંપનીના 13 નંગ મોબાઇલ ફોન કિંમત રૂ. 94,250 ની મત્તાના ચોરીને ભાગી ગયા હતા. દુકાનદાર પ્રવિણકુમાર પાંચારામ પુરોહીત (ઉ.વ. 23 રહે. એ 6, ભગવાન રબારીના મકાનમાં, રણછોડનગર, હરીનગરની બાજુમાં ઉધના અને મૂળ. મોરસીમ, તા. બાગોડા, જિ. ઝાલોદ, રાજસ્થાન) સવારે દુકાને આવ્યો ત્યારે બારીની ગ્રીલ તૂટેલી જોઇ અને દુકાનમાં કાચના સ્ટેન્ડ પર મુકેલા મોબાઇલ ગાયબ જોઇ ચોંકી ગયો હતો. પ્રવિણે સીસીટીવી ફૂટેજ ચેક કરતા તૂટેલી બારીમાંથી શરીરે ચાદર ઓઢીને આવેલો યુવાન ચોરી કરી પરત જતા નજરે પડયો હતો. પ્રાથમિક તપાસમાં જાણભેદુનો હાથ હોવાની આશંકા સેવાય રહી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s