અમરોલીમાં નાંણાકીય લેતીદેતીમાં પરિણીતાની છેડતીઃ બનેવીની ધરપકડ– હથોડા ખાતે ફેક્ટરીના બાંધકામ કોન્ટ્રાક્ટનો વિવાદ, ઉઘરાણી માટે આવ્યા ત્યારે ઝઘડોઃ પુત્ર અને ભાણેજને બે તમાચા માર્યા

સુરત
અમરોલી વિસ્તારમાં પતિ સાથેના નાંણાકીય લેતીદેતીના વિવાદમાં ઉઘરાણી માટે આવનાર બાંધકામ કોન્ટ્રાક્ટર સાળા-બનેવીએ પત્નીની છેડતી કરી માર મારતા મામલો અમરોલી પોલીસમાં પહોંચ્યો છે. પોલીસે બનેવીની ધરપકડ કરી પૂછપરછ હાથ ધરી છે.


અમરોલી વિસ્તારમાં રહેતા સનીલ (નામ બદલ્યું છે) એ કીમ-હથોડા ખાતે ટેક્સટાઇલ ફેક્ટરી બાંધકામનો કોન્ટ્રાક્ટ વિપુલ ઝાલાવડીયા (રહે. નેશનલ હેન્ડલુમની પાછળ, સરથાણા જકાતનાકા) અને મુકેશ સવજી કાછડીયા (રહે. સિટીલાઇટ રો હાઉસ, મહાદેવ ચોક, મોટા વરાછા) ને આપ્યો હતો. જેટલું બાંધકામ થાય તે મુજબ પેમેન્ટ ચુકવવાનું અને પેમેન્ટ નહીં ચુકવાય તો 2 ટકા વ્યાજ ચુકવવાનો એમઓયુ કર્યો હતો. બાંધકામના અંદાજે 1 લાખના પેમેન્ટ માટે સનીલે વાયદા પર વાયદા કર્યા હતા. દરમિયાનમાં ચારેક દિવસ અગાઉ વિપુલ અને મુકેશ ઉઘરાણી માટે સનીલના ઘરે ગયા હતા.

જયાં સનીલની પત્ની સાથે વિપુલ અને મુકેશનો ઝઘડો થતા અશ્લીલ હરકતો કરી હતી અને સનીલના પુત્ર અને ભાણેજને બે તમાચા મારી દીધા હતા. જેને પગલે સનીલની પત્નીએ વિપુલ અને મુકેશ વિરૂધ્ધ અમરોલી પોલીસમાં માર મારી છેડતી ફરીયાદ નોંધાવતા પીએસઆઇ એ.કે. કુવડીયાએ બનેવી મુકેશની ધરપકડ કરી છે. મુકેશે જણાવ્યું હતું કે 60 લાખનો એમઓયુ કર્યો હતો જે પૈકી 22 લાખ લેવાના બાકી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s