રદ્દબાતલ દસ્તાવેજ પર 7 લાખની લોનઃ પતિ સહિત 3ની ધરપકડ

– ડુમ્મસના ઇન્દ્રલોક એપાર્ટમેન્ટના ફ્લેટના રદ્દ કરેલા દસ્તાવેજ પર પ્રાઇમ બેંકમાંથી લોન લીધી હતી

સુરત
ડુમ્મસના ઇન્દ્રલોક એપાર્ટમેન્ટના ફ્લેટનો રદ્દબાતલ જાહેર કરવામાં આવેલો વેચાણ દસ્તાવેજના આધારે અડાજણની પ્રાઇમ કો.ઓ. બેંકમાં રજૂ કરી રૂ. 7 લાખની લોન લઇ વિશ્વાસઘાત કરવાના પ્રકરણમાં પોલીસે ત્રણની ધરપકડ કરી પૂછપરછ હાથ ધરી છે.
ડુમ્મસના ઇન્દ્રલોક એપાર્ટમેન્ટનો ફ્લેટ નં. 302 નો વેચાણ દસ્તાવેજ સરોજ મનસુખલાલ ફળદુના નામે રજીસ્ટર થયેલો હોવા છતા જાન્યુઆરી 2008માં અમૃતા કેતન રાઠોડના નામે બોગસ વેચાણ દસ્તાવેજ રજીસ્ટર કરાવ્યો હતો. જો કે સરોજ ફળદુએ કોર્ટમાં દાવો કરતા ખાનગી રાહે સમાધાન થયું હતું અને દસ્તાવેજ સંપૂર્ણ રદ્દબાતલ જાહેર કર્યો હતો.

તેમ છતા આ દસ્તાવેજ અડાજણ ભુલકા ભવન સ્થિત પ્રાઇમ કો.ઓ. બેંક શાખામાં રજૂ કરી રૂ. 7 લાખની લોન લઇ ભરપાઇ કરી ન હતી. જેને પગલે ગત રોજ દસ્તાવેજમાં સાક્ષી તરીકે સહી કરનાર મુકેશ શાંતિલાલ જરીવાલા (રહે. ડેપ્યુટીનો ખાંચો, ગોવિંદજી હવેલી પાસે, ગોપીપુરા) અને ર્સ્વગસ્થ નોટરી ભરત ભારતીના પુત્ર હિરેન ભારતી (રહે. ઇન્દ્રલોક એપાર્ટમેન્ટ, ડુમ્મસ), લોનધારક અમૃતાના પતિ કેતન ચંપકલાલ રાઠોડ (બંને રહે. જી/3 ધનપેલેસ એપાર્ટમેન્ટ, અડાજણ ગામ), કિરણ જશવંત બુંદેલા (રહે. જયંત પાર્ક સોસાયટી, સગરામપુરા) વિરૂધ્ધ ગત રોજ ફરીયાદ નોંધાય હતી. આ પ્રકરણમાં પોલીસે કિરણ બુંદેલા, કેતન રાઠોડ અને મુકેશ જરીવાલાની ધરપકડ કરી પૂછપરછ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s