ચારિત્ર્ય અંગે શંકા રાખી ત્રાસ ગુજારતો હતો: ડીજીવીસીએલના કર્મચારીએ પત્નીને છુટાછેડા આપવા 10 લાખ માંગ્યા


– લગ્નમાં દારૂ પીતા પત્નીને ઠપકો આપતા ઝઘડો કરી માર માર્યોઃ પત્નીની ડિલીવરી થઇ તો હોસ્પિટલમાં પણ ઝગડો કર્યો

સુરત
ડીજીવીસીએલ કંપનીમાં અંકલેશ્વર ખાતે નોકરી કરતા યુવાને દારૂના નશામાં ચૂર બની પત્નીને માર મારી ચારિત્ર્ય અંગે શંકા રાખી શારિરીક-માનસિક ત્રાસ ગુજારી છુટાછેડા માટે 10 લાખની માંગણી કરતા મામલો જહાંગીરપુરા પોલીસ સ્ટેશનમાં પહોંચ્યો છે.
જહાંગીરપુરા વિસ્તારમાં રહેતી નિકીતા (ઉ.વ. 27 નામ બદલ્યું છે) ના લગ્ન વર્ષ 2019 માં કૃણાલ પ્રાણજીવન પરમાર (રહે. કુવારડા ગામ, તા. માંગરોળ, જિ. સુરત) સાથે થયા હતા અને દોઢ વર્ષનો પુત્ર હેતવ છે. ડીજીવીસીએલના અંકલેશ્વર સર્કલમાં નોકરી કરતા પતિ કૃણાલ સાથે મે 2021 માં સચિન ખાતે નિકીતા લગ્નમાં ગઇ હતી. જયાં પતિ કૃણાલ દારૂ પી રહ્યો હોવાથી નિકીતાએ અટકાવતા તેઓ વચ્ચે ઝઘડો થતા માર માર્યો હતો. ત્યાર બાદ કૃણાલ વારંવાર દારૂના નશામાં ઘરે આવી નિકીતાને માર મારતો હતો. નિકીતાએ પુત્રને જન્મ આપ્યો ત્યારે તેના માતા-પિતાએ પુત્રને આપેલી સોનાની ચેઇન પણ ફેંકી દીધી હતી અને હોસ્પિટલમાં જ ઝઘડો કર્યો હતો. જેને પગલે ડોક્ટરોએ પોલીસ બોલાવવાનું કહેતા કૃણાલ ત્યાંથી ભાગી ગયો હતો. આ ઉપરાંત તું કુવારડા ગામમાં કોની સાથે ફોન પર વાત કરે છે એવો આક્ષેપ કરી ચારિત્ર્ય અંગે પણ શંકા રાખી ખેતરમાં લઇ જઇ માર માર્યો હતો. રોજબરોજના ત્રાસથી કંટાળી નિકીતાએ છુટાછેડાની માંગણી કરતા 10 લાખ આપે તો છુટાછેડા આપીશ એમ કહેતા છેવટે કૃણાલ વિરૂધ્ધ ફરીયાદ નોંધાવી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s