પીપલોદના સુમન આવાસની ઘટના: ત્રણ વર્ષની દીકરીના કબજા માટે પતિના ઘરમાં હલ્લાબોલ કરનાર પત્ની સહિત બે ઝબ્બે


– માનસિક બીમારીની સારવાર માટે પિયર રાજકોટ રહે છેઃ કોર્ટે સર્ચ વોરંટની અરજી નકારતા ભાઇ અને જીજા સાથે ઘરનો દરવાજો તોડી જબરજસ્તી ઘૂસ્યા હતા

સુરત
પીપલોદના સુમન સરિતા આવાસમાં રહેતા જમીન દલાલના ઘરનો દરવાજો તોડી અંદર ઘુસી જઇ માતાને માર મારી 3 વર્ષની પુત્રીને જબરજસ્તી લઇ જનાર પત્ની અને સાઢુભાઇના પુત્રની ઉમરા પોલીસે ધરપકડ કરી છે.
પીપલોદના સુમન સરિતા આવાસમાં રહેતા જમીન દલાલ રાજીવ રામચંદ્ર ખત્રી (ઉ.વ. 46) ની ગેરહાજરીમાં તેની પત્ની રીટા ઉર્ફે સુરભી, સાઢુ ભાઇ વાસુ લુંઢ અને તેનો પુત્ર વિક્કી વાસુ લુંઢ ઘરે ઘસી આવ્યા હતા. રાજીવની માતા જયશ્રીબેને પ્રવેશ નહીં આવતા દરવાજો તોડી અંદર ઘુસી જઇ વાસુ અને વિક્કીએ જયશ્રીબેન (ઉ.વ.72) ને માર મારી રાજીવની પુત્રી વૈનવીને લઇને ભાગી ગયા હતા. પત્ની રીટા ઉર્ફે સુરભી આર્થરાઇઝ અને માનસિક બિમાર રહેતી હોવાથી સારવાર માટે પિયર રાજકોટ રહેવા ગઇ હતી અને ત્યાર બાદ પુત્રીનો કબ્જો મેળવવા કોર્ટમાં સર્ચ વોરંટ માટે અરજી કરી હતી. પરંતુ કોર્ટે અરજી નકારી કાઢી હતી. જેથી પુત્રીનો કબ્જો મેળવવા રીટાએ બનેવી અને તેના પુત્ર સાથે મળી જબરજસ્તી ઘરમાં ઘુસી જઇ સાસુને માર મારી પુત્રીને જબરજસ્તી લઇ ગઇ હતી. આ ઘટનામાં પોલીસે વીસ દિવસ બાદ રીટા ઉર્ફે સુરભી રાજીવ ખત્રી (ઉ.વ. 46 રહે. શીતલ સદન, શાસ્ત્રીનગર જંક્શન, રાજકોટ) અને તેની બહેનના દીકરા વિનોદ ઉર્ફે વિક્કી વાસુદેવ લુંઢ (ઉ.વ. 27 રહે. શીવકૃપા, વિવેકાનંદ સોસાયટી, એરપોર્ટ ફાટક, રાજકોટ) ની ધરપકડ કરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s