પાંડેસરામાં કૌટુંબિક નણંદોઇનો જીવલેણ હુમલો: બપોરે જેના હાથનું જમ્યો સાંજે તે જ મહિલાને ચપ્પુના ઘા ઝીંક્યા, ચપ્પુ છાતીમાં ફસાયું

– 13 અને 15 વર્ષની દીકરીઓની સામે માતા લોહીલુહાણઃ એકલા રહેતા બેકાર નણંદોઇને જમવાની વ્યવસ્થા કરવાનું કહેતા ઉશકેરાયો

સુરત
પાંડેસરામાં એકલા રહેતા અને બેકાર ફર્યા કરતા કૌટુંબિક નણંદોઇને હવેથી જમવાની વ્યવસ્થા જાતે કરી લેજો એવું કહેતા ઉશકેરાયને ચપ્પુ વડે હુમલો કરી હાથ, કપાળ અને છાતીમાં ઘા ઝીંકી હત્યાનો પ્રયાસ કરતા પોલીસે ગુનો નોંધી નણંદોઇની અટકાયત કરી છે.
પાંડેસરા કૈલાશ ચોકડી નજીક વિનાયક નગરમાં રહેતો અને કલર કામ કરતો તપીલાલ રામસેવક સહાની (મૂળ રહે. અંબરપુર, દરોલી, જિ. શિવાન, બિહાર) ની પત્ની સુનીતાદેવી (ઉ.વ. 45) ગત સાંજે ઘર નજીક કામ કરી રહી હતી. ત્યારે નણંદોઇ સરવન સ્વામીનાથા સહાની (ઉ.વ. 40 મૂળ રહે. લક્ષ્મણચક્ર, દારોલી, જિ. શિવાન, બિહાર) ચપ્પુ લઇ અચાનક ઘસી આવ્યો હતો અને સુનીતા પર હુમલો કરી પેટ, બંને હાથ, કપાળ અને ગાલ પર ઉપરાછાપરી ઘા ઝીંકી દીધા હતા. સુનીતાએ બુમાબુમ કરતા તેની બે પુત્રી નંદની (ઉ.વ. 13 ) અને તન્નુ (ઉ.વ. 15) બચાવવા દોડી આવ્યા હતા. પરંતુ સરવને ચપ્પુ મારતા સુનીતાની છાતીમાં ફસાઇ ગયું હતું અને નંદની અને તન્નુ દોડી આવતા સરવન પહેલા માળે ગેલેરીમાંથી કુદીને ભાગી ગયો હતો. ઇજાગ્રસ્ત સુનીતાને તુરંત જ બંને પુત્રી પડોશીઓની મદદથી સ્થાનિક ડોકટર પાસે લઇ ગઇ હતી. ઘટનાની જાણ થતા દોડી આવેલી પાંડેસરા પોલીસે હાથ સુરતમાં એકલો રહેતો સરવન તેના ભાઇ સુનીલને ત્યાં જમતો હતો. પરંતુ સુનીલ વતન ચાલ્યો જતા સાળા તપીલાલને ત્યાં જમવા આવતો હતો. કયારેક તપીલાલની પત્ની સુનીતા જમવાનું નહીં બનાવે તો ઝઘડો કરતો હતો. ગત બપોરે બેકાર સરવન જમવા આવ્યો ત્યારે સુનીતાએ હવેથી જમવાની વ્યવસ્થા જાતે કરી લેજો એમ કહ્યું હતું. જેની અદાવતમાં હુમલો કર્યાની આશંકા છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s