સુરત: 24 હજારના ભાડે ઓનલાઇન સેલ્ફ ડ્રાઇવ માટે કાર લઇ જઇ વિશ્વાસઘાત

ભટારની ગૃહિણીને પુત્રના મિત્રના મિત્રએ લાલચ આપી, કાર પરત માંગી તો કહ્યું ચોરી થઇ ગઇ છે પરંતુ હું ભાડુ ચુકવીશ, પરંતુ કાર તો ઠીક ભાડુ પણ ચુકવ્યું નહીં

સુરત, તા. 17 ઓક્ટોબર 2021 રવિવાર

ભટાર વિસ્તારની ગૃહિણીને માસિક રૂ. 24 હજાર ભાડુ ચુકવવાની લાલચ આપી ઓનલાઇન સેલ્ફ ડ્રાઇવ માટે બ્રેઝા કાર ભાડે લઇ જઇ કાર બારોબાર સગેવગે કરી દઇ વિશ્વાસઘાત કરનાર ભેજાબાજ વિરૂધ્ધ ખટોદરા પોલીસમાં ફરીયાદ નોંધાય છે.

ભટારના રસુલાબાદમાં રહેતી ગૃહિણી શેખ સમીન શેખ ફકીરા (ઉ.વ. 40) ના પુત્ર વાજીદના મિત્ર આવેશ થકી માધવ પરસરામ રૂપચંદાણી સાથે પરિચય થયો હતો. માધવે પોતે ઓનલાઇન સેલ્ફ ડ્રાઇવ માટે ગાડી ભાડે આપવાનો ધંધો કરૂ છું અને તમારી કાર ઘરે પડી રહેતી હોય તો મને ભાડેથી આપો, હું તમને મહિને રૂ. 24 હજાર ભાડું આપીશ, કારને નુકશાન થાય તો તે હું ભોગવીશ એવું લખાણ કરી કાર ભાડે લઇ ગયો હતો. 

સમીનાએ વતન જવા કારની માંગણી કરતા વાયદા કર્યા બાદ ચોરી થઇ ગઇ છે, જયાં સુધી કાર નહીં મળે ત્યાં સુધી ભાડુ ચુકવીશ એમ કહી ધક્કે ચઢાવ્યા હતા. જો કે માધવે કાર ચોરીની ફરીયાદ પણ નોંધાવી ન હતી અને જીપીએસ પણ લગાવવાનું રહી ગયું છે એમ કહી કાર બારોબાર સગેવગે કરી દીધી હતી. જેને પગલે ખટોદરા પોલીસે માધવ વિરૂધ્ધ ફરીયાદ નોંધી તપાસ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s