સુરત: ધોળે દિવસે બમરોલીના કારખાનેદારના લમણે તમંચો મૂકી લૂંટ કરનાર ત્રણ લૂંટારૂ ઝબ્બે

કારીગરોના પગારની રકમ ગણી રહ્યા હતા ત્યારે રોકડ, મોબાઇલ લૂંટી લીધા, બાઇકની ચાવી માંગી તે પણ લઇ ગયો હતો, રૂ. 65 હજારથી વધુની મત્તા લૂંટી લીધી હતી

સુરત, તા. 17 ઓક્ટોબર 2021 રવિવાર

બમરોલીના હરિઓમ ઇન્ડસ્ટ્રીયલ સોસાયટીમાં ભર દિવસે ઓફિસમાં ઘુસી લુમ્સ કારખાનેદારને તમંચાની અણીએ બાનમાં લઇ રોકડ, મોબાઇલ ફોન અને બાઇક મળી રૂ. 65 હજારથી વધુની લૂંટ ચલાવનાર ત્રણ લૂંટારૂને પાંડેસરા પોલીસે ઝડપી પાડવામાં સફળતા મેળવી છે.

પાંડેસરા-બમરોલી રોડ સ્થિત હરિઓમ ઇન્ડસ્ટ્રીયલ સોસાયટીના લુમ્સ કારખાનેદાર વિપુલ અમૃતલાલ પટેલ (ઉ.વ. 45 રહે. 40, આર્શીવાદ કુંજ સોસાયટી, અલથાણ અને મૂળ. વરવાડા, તા. ઉંઝા, જિ. મહેસાણા) પાંચ દિવસ અગાઉ કારખાનામાં પોતાની ઓફિસમાં બેસી કારીગરોના પગારની રકમ ગણી રહ્યા હતા. 

ત્યારે એક લૂંટારૂ ઓફિસમાં ઘુસી જઇ દરવાજો અંદરથી બંધ કરી વિપુલના લમણે તમંચો મુકી જો પૈસા હૈ વો દે દે એમ કહી રોકડા રૂ. 51,400 ઉપરાંત મોબાઇલ ફોન અને પર્સ લૂંટી લીધા હતા અને બાઇક કી ચાવી લા એમ કહી ચાવી લઇ ઓફિસનો દરવાજો બહારથી બંધ કરી બાઇક લઇ ભાગી ગયો હતો. 

આ ઘટનામાં પાંડેસરા પોલીસે ત્રણ લૂંટારૂ અમીત રાજેન્દ્ર નિશાદ (ઉ.વ. 18 રહે. જય અંબેનગર, તેરેનામ રોડ, પાંડેસરા), સુરેશ રામસજીવ નિશાદ (ઉ.વ. 36 રહે. 33, ગુરૂકૃપા સોસાયટી, ગભેણી-સચિન જીઆઇડીસી રોડ), રામભજન રામઆશરે નિશાદ (ઉ.વ. 28 રહે. ક્રિષ્ણાનગર સોસાયટી, તેરેનામ રોડ, પાંડેસરા) ને ઝડપી પાડવામાં સફળતા મેળવી છે. હાલમાં પોલીસ દ્વારા ત્રણેય લૂંટારૂઓની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s