સુરત: ઇચ્છાપોરમા દોડતી રીક્ષામા આગ લાગતા નાસભાગ થઈ

સુરત, તા. 17 ઓક્ટોબર 2021 રવિવાર

ઈચ્છાપોર રોડ પર આજે સવારે દોડતી રિક્ષામાં અચાનક આગ ભભૂકી ઉઠતા સદનસીબે રિક્ષાચાલક બચી ગયો હતો. ફાયર બ્રિગેડ પાસેથી મળેલી વિગત મુજબ ઇચ્છાપોરમાં મોરાગામમા રહેતો 31 વર્ષીય શકિલ ખાન આજે સવારે ઘરેથી રીક્ષા સુરત તરફ આવા નીકળ્યો હતો. તે સમયે ઈચ્છાપોર બસ સ્ટેન્ડ નંબર 3 પાસે રીક્ષા ની બેટરી માં શોર્ટ સર્કિટ થતા હાથ ફાટી નીકળી હતી. જેથી રીક્ષા સાઈડમાં પાર્ક કરીને તાત્કાલિક નીચે ઉતરી ગયો હતો. જેથી તે સદનસીબે બચી ગયો હતો. 

આ અંગે ફાયર બ્રિગેડને જાણ થતાં તરત જ ઘટનાસ્થળે દોડી ગયા હતા અને થોડા સમયમાં આગ પર કાબુ મેળવ્યો હતો. આગના લીધે ત્યાં ટ્રાફિક પણ જામ થયો હતો અને આગ કાબુમાં આવ્યા બાદ ટ્રાફિક હળવો થયો હોવાનું સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું. બનાવમાં કોઇ જાનહાનિ થઇ નહિ હોવાનો ફાયર સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s