સુરત: અલથાણની કન્સ્ટ્રક્શન સાઇટનો માર્કેટીંગ હેડ રૂ. 20.50 લાખ લઇ રફુચક્કર

ડેવલોપરે કામદારોના પગાર માટે રોકડ ડ્રોઅરમાં મુકી હતી, સમગ્ર ઘટના સીસીટીવીમાં કેદ, માતા-પિતાએ પુત્ર સાથે નાંણાકીય વ્યવહારા નહીં કરવો તેવી જાહેરાત આપી

સુરત, તા. 17 ઓક્ટોબર 2021 રવિવાર

અલથાણની ઇકો ગ્રેન્ડીયુર નામની કન્સ્ટ્રક્શન સાઇટનો માર્કેટીંગ હેડ કામદારોના પગારના રોકડા રૂ. 20.50 લાખ લઇ રફુચક્કર થઇ જતા મામલો ખટોદરા પોલીસમાં પહોંચ્યો છે. બીજી તરફ માર્કેટીંગ હેડના માતા-પિતાએ પુત્ર સાથે નાંણાકીય વ્યવહાર નહીં કરવા ચેતવણી આપતી જાહેરાત પણ આપી છે.

વેસુના રામેશ્વર પેલેસમાં રહેતા અને ઇકો હોમ્સ ડેવલોપર્સ નામની કન્સ્ટ્રક્શન કંપની ધરાવતા સિધ્ધાર્થ પુરૂષોત્તમ મોંગા (ઉ.વ. 37) અલથાણ ખાતે ઇકો ગ્રેન્ડીયુર નામની સાઇટનું કામ ચાલી રહ્યું છે. જયાં વર્ષ 2018થી માર્કેટીંગ હેડ તરીકે કામ કરતો કેવલ મનિષ શાહ (ઉ.વ. 29 રહે. 4, નયનદીપ સોસાયટી, અજરામણ ચોક, ન્યુ રાંદેર રોડ) ગત જુલાઇ મહિનામાં કામદારોના પગારના રોકડા રૂ. 20.50 લાખ લઇ રફુચક્કર થઇ ગયો હતો. 

આ સમગ્ર ઘટના સીસીટીવીમાં કેદ થઇ ગઇ હતી ઉપરાંત કેવલના માતા-પિતાએ પણ પુત્ર સાથે નાંણાકીય વ્યવહાર કરવો નહીં તેવી ચેતવણી આપતી જાહેરાત વર્તમાન પત્રમાં આપી હતી. જેને પગલે ડેવલોપર સિધ્ધાર્થે કેવલ શાહ વિરૂધ્ધ ખટોદરા પોલીસમાં ફરીયાદ નોંધાવી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s