લસકાણા મારુતિ ઇન્ડસ્ટ્રીઝના ખાતાની રૂમમાં બિહારી યુવાનની હત્યા કરેલી લાશ મળી

– રૂમમાં અન્ય પાંચ હમવતની યુવાનો સાથે રહેતો હતો

– પિતરાઈ ભાઈ સાથે ખર્ચ બાબતે માથાકૂટ થતા પતાવી દેવાયો

સુરત, : સુરતના લસકાણા મારુતિ ઇન્ડસ્ટ્રીઝના ખાતાની રૂમમાં અન્ય પાંચ હમવતની યુવાનો સાથે રહેતા બિહારી યુવાનની તિક્ષ્ણ હથિયાર અને બોથડ પદાર્થ મારી અને રૂમાલ વડે ગળેટૂંપો આપી હત્યા કરેલી લાશ ગતસાંજે રૂમમાંથી જ મળી આવી હતી. ખર્ચ અંગે માથાકૂટ મુદ્દે પિતરાઈ ભાઈએ જ તેની હત્યા કરી દીધી હતી.

પોલીસ સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ મૂળ બિહારના છપરાનો વતની અને છેલ્લા ચાર મહિનાથી પત્ની અને બે બાળકો સાથે સુરતના કામરેજ ઉદ્યોગનગર અંજની રેસિડન્સી સંજયભાઈ પાંચાભાઈ કાકડીયાના બિલ્ડીંગના પાંચમા માળે રૂમ નં.505 માં રહેતો 27 વર્ષીય નિરંજનકુમાર જયકિશન રાય વોરપીન ઓપરેટર તરીકે કામ કરે છે. નિરંજનકુમાર તે પહેલા સાળા અભિષેકકુમાર મહંગુ યાદવ ( ઉ.વ.23, મૂળ રહે. ઘોરહત, તા.માંજી, જી.છપરા, બિહાર ) સાથે લસકાણા મારૂતી ઇન્ડસ્ટ્રીઝ અશ્વીનભાઇ મનુભાઇ હીરપરાની બિલ્ડીંગના બીજા માળે રૂમ નં.55 માં રહેતો હતો. તેનો સાળો હાલ ત્યાં અન્ય પાંચ હમવતની બિન્દાપ્રસાદ રામસુજન પ્રસાદ ( ઉ.વ.52 ), રાજેન્દ્ર બલીરાજ યાદવ ( ઉ.વ.35 ), વિનોદ લાલમહોર યાદવ ( ઉ.વ.40 ), ગુડ્ડુ યાદવ ( ઉ.વ.19 ) અને રાજુસીંગ શંકરસિંગ ( ઉ.વ.38 ) સાથે રહેતો હતો.

ગતસાંજે નિરંજનકુમાર નોકરીએથી ઘરે આવી બાળકોને રમાડતો હતો ત્યારે હાલ તેની બિલ્ડીંગમાં રહેતા અને અગાઉ તેની સાથે જ રૂમમાં રહેતા સંતોષસિંગે ફોન કરી નીચે બોલાવી જાણ કરી હતી કે રાજુસિંગે તેને ફોન કરી જાણ કરી છે કે તારા સાળા અભિષેકને કોઈકે મારી નાખ્યો છે. આથી નિરંજનકુમાર સંતોષ અને તેના સાળા સાથે અભિષેકની રૂમ પર પહોંચ્યો ત્યારે અભિષેક રૂમમાં ચત્તોપાટ મૃત હાલતમાં પડેલો હતો અને તેના ચહેરા તેમજ માથાના ભાગેથી લોહી નીકળીને જામી ગયું હતું. તેના જમણા કાનના પાછળના ભાગે, ઉપરના ભાગે, ગળાના ભાગે તિક્ષ્ણ હથિયારના ઘા માર્યા હતા. જયારે માથાના ભાગે બોથડ પદાર્થ મારી અને રૂમાલ વડે ગળેટૂંપો આપી હત્યા કરાઈ હતી.પોલીસે નિરંજનકુમારની ફરિયાદના આધારે અજાણ્યા વિરુદ્ધ ગુનો નોંધી કોઈક જાણભેદુએ હત્યા કરી હોવાની આશંકાને આધારે તેના રૂમમાં રહેતા હમવતનીઓની પુછપરછ હાથ ધરી હતી.

પોલીસને તપાસ દરમિયાન અભિષેકની પિતરાઈ ભાઈ ગુડ્ડુ યાદવ સાથે ખર્ચ બાબતે માથાકૂટ થતી હોવાની વિગતો મળી હતી. ગુડ્ડુએ જ તેની માથાકૂટને લીધે અને અભિષેકના માનસિક ત્રાસને લીધે હત્યા કરી હોવાનું જાણવા મળ્યું છે. વધુ તપાસ પીઆઈ એમ.કે.ગુર્જર કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s