સુરત: પાર્લે પોઈન્ટમાં જર્જરિત એપાર્ટમેન્ટ ઉતારતી વખતે કાટમાળ સાથે પટકાયેલા શ્રમિકનું મોત

સુરત,તા.7 ઓક્ટોબર 2021,ગુરૂવાર

પાર્લે પોઈન્ટ વિસ્તારમાં આજે બપોરે બેંકના જર્જરિત સ્ટાફ ક્વાર્ટસમાં ઉતારવાની કામગીરી ચાલતી હતી તે વખતે કાટમાળ સાથે બીજા માળે પટકાયેલા શ્રમજીવી યુવાન મોત નિપજ્યું હતું.

ફાયર બ્રિગેડ પાસેથી મળેલી વિગત મુજબ સૂત્રો પાસેથી પાર્લે પોઈન્ટના અંબિકા નિકેતન મંદિર પાસે એક્સપેરીમેન્ટલ સ્કુલ પાસે બેંકના સ્ટાફ ક્વાર્ટસના તોરણ એપાર્ટમેન્ટ ખૂબ જ જર્જરિત થઈ ગયું હોવાથી છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી ઉતારવાની કામગીરી હાથ ધરવામાં આવી હતી. દરમિયાન આજે બપોરના બીજા માળે કામ કરી રહેલો 26 વર્ષીય શ્રમજીવી યુવાન દાદર અને દિવાલ સહિતના કાટમાળ સાથે બીજા માળેથી નીચે પટકાયો હતો. અને એક મજૂરને સામાન્ય ઈજા થઈ હોવાનું જાણવા મળે છે. જેને લીધે ઘટના સ્થળે કામ કરી રહેલા અન્ય મજુરોમાં પણ નાસભાગ મચી જવા પામી હત. ફાયર અધિકાર ઈશ્વરભાઈ પટેલ સહિતના અધિકારીઓ તાત્કાલિક મજુરા – અડાજણ અને વેસુના ફાયર સ્ટેશનનો કાફલો ઘટના સ્થળે ઘસી ગયો હતો. જ્યાં કાટમાળમાં દબાયેલા ગાવીતને બહાર કાઢવામાં આવ્યો હતો. અને ફાયરની એમ્બ્યુલન્સમાં સારવાર માટે તેને નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં ખસેડાયો આવ્યો હતો ત્યાં ફરજ પરના ડોક્ટરે મૃત જાહેર કર્યો હતો.

ફાયર સૂત્રોએ કહ્યું હતું કે મૃતક મહારાષ્ટ્રના નંદુરબારના નવાપુર ખાતે રહેતો 26 વર્ષીય સંદીપ ગાવીત હોવાની શક્યતા છે અને તે છેલ્લા ઘણા સમયથી સુરતમાં છુટ્ટક મજુરી કરીને પરિવારનું ગુજરાન ચલાવતો હતો. આ અંગે ઉમરા પોલીસે તપાસ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s