સુરત: સગર્ભાએ ગાંધીજીના સ્લોગનો કેનવાસ પર કંડારી અનોખી રીતે શ્રદ્ધાંજલિ આપી

સુરત,તા.2 ઓક્ટોબર 2021,શનિવાર

આજે 2 ઓક્ટોબર એટલે કે મહાત્મા ગાંધીજીની જન્મ જયંતિ અને સુરતમાં ગાંધીજીની 152મી જન્મ જયંતિ નિમિત્તે ગાંધીજીના વિચારોથી પ્રેરાઈને સુરતની આઠ મહિનાની સગર્ભા મહિલા આર્ટિસ્ટે કેનવાસ પર પેઈન્ટિંગ કરીને અનોખી રીતે શ્રદ્ધાંજલિ અર્પણ કરી છે.

ગાંધીજીની જન્મ જયંતિને લઈને દેશભરમાં ઉજવણી થઈ રહી છે અને લોકો અલગ અલગ રીતે તેમને શ્રદ્ધાંજલિ આપી રહ્યા છે. ત્યારે શહેરના પેઇન્ટિંગ આર્ટિસ્ટ નમ્રતા કાજીવાલાએ ચાર બાય બે ના કેનવાસ પેપર પર એક્રેલીક કલર સાથે આ પેઈન્ટિંગ તૈયાર કર્યું છે. આ પેઈન્ટિંગમાં 75 કલરના શેડનો ઉપયોગ કરાયો છે. એટલું જ નહીં તેમાં ગાંધી બાપુની 152મી જયંતિને ધ્યાનમાં રાખીને 152 ગાંધીજીના ચિત્રો સાથેના સ્લોગન કેનવાસ પેપર પર કાંદારવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s