લીંબાયતમાં યુવાનને ત્રણ અજાણ્યાએ ચપ્પુના ઘા ઝીંકી પતાવી દીધો

– વિધવા માતા સાથે રહેતા મૂળ નવસારીના યુવાનની હત્યા પાછળ પ્રેમ પ્રકરણની આશંકા : એકની અટકાયત

સુરત, : લીંબાયત ગિરિરાજનગરમાં ગુરુવારે મોડીરાત્રે મારુતિનગરમાં રહેતા યુવાનની ત્રણ અજાણ્યાઓએ ચપ્પુના ઘા ઝીંકી હત્યા કરી હતી. લીંબાયત પોલીસે આ બનાવમાં એકની અટકાયત કરી છે. હત્યા પ્રેમપ્રકરણમાં થયાની પોલીસને આશંકા છે.

પોલીસ સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ મૂળ નવસારીનો વતની અને સુરતમાં વિધવા માતા સંગીતાબેન સાથે મારુતિનગર પ્લોટ નં.28,29 માં રહેતો ધર્મેશ ઉર્ફે યોગેશ ઈશ્વરભાઈ બોરડે ગત મોડીરાત્રે 11.30 વાગ્યાના અરસામાં લિંબાયત ગિરિરાજનગર પ્લોટ નં.75 ની સામેથી પસાર થતો હતો ત્યારે ત્રણ અજાણ્યાએ તેને આંતરી ઝઘડો કર્યો હતો. બાદમાં તેમણે ધર્મેશ ઉર્ફે યોગેશને તિક્ષ્ણ હથીયાર વડે પેટના ભાગે, જમણા કુલાના ભાગે, ડાબી બાજુ પીઠના ભાગે ઘા ઝીંકી દીધા હતા અને ફરાર થઈ ગયા હતા. ગંભીર ઈજાગ્રસ્ત ધર્મેશ ઉર્ફે યોગેશને સારવાર માટે હોસ્પિટલમાં ખસેડાયો હતો પણ ફરજ પરના તબીબે મૃત જાહેર કર્યો હતો.

બનાવની જાણ થતા દોડી ગયેલી લીંબાયત પોલીસે ધર્મેશ ઉર્ફે યોગેશની માતાની ફરિયાદના આધારે ત્રણ અજાણ્યા વિરુદ્ધ હત્યાનો ગુનો નોંધી સ્થળના સીસીટીવી ફૂટેજ મેળવી તપાસ શરૂ કરી હતી. અગાઉ મારામારીના ગુનામાં પકડાયેલા ધર્મેશ ઉર્ફે યોગેશની હત્યા સંદર્ભે પોલીસે એકની અટકાયત કરી છે. હત્યા પ્રેમપ્રકરણમાં થયાની પોલીસને આશંકા છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s