સુરત: ગોડાદરા દેવધ રોડ સ્થિત શિવપાર્ક સોસાયટીના મકાનમાંથી રાજસ્થાની યુવાન 383 ગ્રામ અફીણ સાથે ઝડપાયો


– અફીણનો જથ્થો આપનાર દેલાડવા ગામનો યુવાન વોન્ટેડ

સુરત,તા.23 સપ્ટેમ્બર 2021,ગુરૂવાર

સુરત એસઓજીએ બુધવારે સાંજે ગોડાદરા દેવધ રોડ સ્થિત શિવપાર્ક સોસાયટીના મકાનમાંથી રાજસ્થાની યુવાનને રૂ.1.15 લાખની મત્તાના 383 ગ્રામ અફીણ સાથે ઝડપી પાડી તેને અફીણનો જથ્થો આપનાર દેલાડવા ગામના યુવાનને વોન્ટેડ જાહેર કરી કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

એસઓજીના સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ મળેલી બાતમીના આધારે સુરત એસઓજીએ ગત સાંજે ગોડાદરા દેવધ રોડ સ્થિત શિવપાર્ક સોસાયટી પ્લોટ નં.117 ના બીજા માળે રહેતા મૂળ રાજસ્થાનના મારવાડના વતની ચંપાલાલ વસ્તારામ નકુમ પરમાર ( ઉ.વ.43 ) નેત્યાં રેડ કરી ઘરમાંથી રૂ.1,14,876 ની મત્તાનું 382 ગ્રામ 920 મીલીગ્રામ અફીણ કબજે કર્યું હતું. એસઓજીએ ચંપાલાલની અટકાયત કરી તેની પુછપરછ કરતા જાણવા મળ્યું હતું કે તે પોતાના ઘરમાં ચોરીછૂપીથી અફીણનું વેચાણ કરે છે અને તેને અફીણનો જથ્થો થોડા દિવસ અગાઉ તેનો પરિચિત ભેરારામ આપી ગયો હતો. એસઓજીએ અફીણનો જથ્થો આપનાર દેલાડવા ગામના યુવાન ભેરારામ બિસ્નોઈને વોન્ટેડ જાહેર કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s