સૂર્યા મરાઠીની હત્યા કરનાર હાર્દિક પટેલની વિધવા પત્નીના ઘરેથી 1.94 લાખની ચોરી

– કતારગામમાં મગનનગરમાં બહેન-બનેવી સાથે રહેતી વિધવા પિતા સાથે ગણેશ વિસર્જન જોવા ગઈ ત્યારે ગ્રીલનું તાળું તસ્કરોએ ખોલી કાઢયું

સુરત, : સૂર્યા મરાઠીની હત્યા કરનાર હાર્દિક પટેલની વિધવાના ઘરમાંથી 10 તોલા સોનાના દાગીના, ચાંદીના દાગીના અને રોકડ મળી રૂ.1.94 લાખની ચોરીની ફરિયાદ કતારગામ પોલીસ મથકમાં નોંધાઈ છે. છેલ્લા દોઢ વર્ષથી કતારગામ મગનનગરમાં બહેન-બનેવી સાથે રહેતી વિધવા રવિવારે પિતાની સાથે ગણેશ વિસર્જન જોવા ગઈ હતી ત્યારે કોઈકે દરવાજાની ગ્રીલનું તાળું ખોલી અને કબાટની તિજોરી ખોલીને ચોરી કરી હતી.

પોલીસ સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ સુરતમાં દોઢ વર્ષ અગાઉ ભારે ચકચારી બનેલા સૂર્યા મરાઠી હત્યા કેસમાં સૂર્યાની હત્યા કરનાર એક સમયના તેના સાગરીત હાર્દિક પટેલની પણ વળતો હુમલો કરતા હત્યા થઈ હતી. ત્યાર બાદ મૂળ આણંદના સોજીત્રાના ગાડાના વતની હાર્દિકની પત્ની નયના ( ઉ.વ.27 ) તેની બહેન હિના- રત્નકલાકાર બનેવી મોન્ટુ નાજા પરમાર અને ભાણેજ આદિત્ય સાથે કતારગામ મગનનગર વિભાગ 2 ઇન્દ્રલોક એપાર્ટમેન્ટ ફ્લેટ નં.104 માં રહે છે. ગત રવિવારે ગણેશ વિસર્જન હોય નયના તેની બહેન, બનેવી, ભાણેજની સાથે બપોરે દોઢ વાગ્યે ઘરને તાળું મારી વરીયાવી બજાર વાંસફોડા ફળીયામાં રહેતા પિતાના ઘરે ગઈ હતી અને ત્યાંથી બધા ગણેશ વિસર્જન જોવા ચોકબજાર ચાર રસ્તા ગાંધી સર્કલ ગયા હતા.

તેઓ રાત્રે 10.45 કલાકે ઘરે પરત ફર્યા ત્યારે ગ્રીલને મારેલું તાળું નહોતું અને દરવાજો ખુલ્લો હતો. અંદર જઈ જોયું તો તાળું બેડ પર હતું અને ઘરનો તમામ સામાન વેરવિખેર હતો. કબાટ ખુલ્લું હોય તપાસ કરી તો તેની તિજોરી પણ ખુલ્લી હતી અને તેમાંથી સફેદ કલરના પ્લાસ્ટીક્ના ડબ્બામા મુકેલા 10 તોલા સોનાના દાગીના,100 ગ્રામ ચાંદીના દાગીના અને રૂ.10 ની નોટનું બંડલ મળી કુલ રૂ.1.94 લાખની મત્તાની ચોરી થઈ હતી. બનાવ અંગે નયનાબેને ગતરોજ કતારગામ પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવતા પીએસઆઈ એસ.આર.રાજપુતે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s