ગણેશ મંડળે પાંચ દિવસમાં ૩૦૦ લોકો ને વેકસીન અપાવી

તાડવાડી ગણેશ દર્શને આવતા અને વેકસીન લેવાની બાકી હોય તેવા લોકોને સ્લોટ મેળવવામાં પણ મદદરૂપ થાય છે

સુરત ના એક ગણપતિજી ના ગ્રૂપ દ્વારા મંડપ માં દર્શન માટે આવતા દર્શનાર્થીઓ ને વેકસીન માટે જાગૃત કરીને 5 દિવસ માં 300 થી વધુ લોકોનું મંડપ પર જ રજિસ્ટ્રેશન કરાવી વેકસીન અપાવવામાં આવી છે.મંડપમાં પણ કોરોનાકાળ વખતની સ્થિતિ અંગે થીમ પર ડ્રોઈંગ કરવામાં આવ્યું છે.

સુરત શહેરમાં આ વર્ષે દરેક જગ્યાઓ પર અલગ અલગ થીમ ગણેશજીની સ્થાપના કરવામાં આવી છે.સુરત ના રાંદેર તારવાડી ખાતે વાસ્તવ ગ્રૂપ દ્વારા કોરોનાવાયરસ ના છેલ્લા ૧૮ મહિના માં જે પણ પરિસ્થિતિ સર્જાઈ તે માં ગણેશજીના મંડપમાં ડ્રોઈંગ કરીને દર્શાવવામાં આવ્યા છે.આ સાથે જ આ દોઢ વર્ષ માં જે બે વેકસીન આવી તે પણ કોરોના વોરિયર્સ સાથે  શ્રીજીના મંડપ માં દરર્શાવવામાં આવ્યા છે.

જો કે આ બધાની સાથે આ ગ્રૂપ ના યુવાનો દ્વારા દર્શન માટે આવતા તમામ લોકોને જેમણે વેકસીન લીધી ના હોય અને જેમનો બીજો ડોઝ બાકી હોય તેવા લોકોને વેકસીન લેવા સમજાવે છે.અને તેઓ ને  મંડપ પરથી જ વેકસીન નો સ્લોટ મેડવી આપે છે.આ અંગે વાસુ શાહ કહે છે કે આ 5 દિવસ માં અમે 300 થી વધુ દર્શનાર્થીઓ ને વેકસીન અપાવી છે.અને હજુ પણ વેકસીન બાકી છે તેવું ઘણા લોકો અમારી પાસે આવી રહ્યા  છે.અમે તેઓ ને સ્થળ પર લઈ જઈને વેકસીન અપાવીએ છે.તેમજ લોકોને કોરોના અંગે સાવચેત રહી ગાઈડલાઈન નું પાલન કરવા સમજવા છે

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s