ટ્રાન્સપોર્ટ માલિક અને ટ્રક માલિક એસોસીએશન વચ્ચેનો વિવાદ: હજીરામાં હાઇવા અટકાવી ચાર અજાણ્યાએ કોલસો ખાલી કરાવી દીધો


– કરતૂત કરનારા હજીરા વિસ્તાર ટ્રક માલિક વેલફેર એસો. ના સભ્યો હોવાની શંકાઃ એસો. નું બ્લેકમેઇલીંગ કરાતું હોવાની કમિશનરે ફરિયાદ

સુરત
હજીરાની અદાણી કંપનીમાંથી કોલસો ભરી કડોદરા જવા નીકળેલા જય ભવાની ટ્રાન્સપોર્ટના હાઇવા ચાલકને ધમકાવી રૂ. 2.25 લાખનો કોલસો ખાલી કરાવી નાંખવાના મુદ્દે હજીરા વિસ્તાર ટ્રક માલિક વેલફેર એસોસિએશનના સભ્યો વિરૂધ્ધ શંકા વ્યક્ત કરતી ફરિયાદ નોંધાય છે. જો કે એસોસિએશન અને ટ્રાન્સપોર્ટ માલિક વચ્ચે ધંધાકીય મુદ્દે ચાલી રહેલા વિવાદ આ બાબત માટે કારણભૂત હોવાનું જાણવા મળ્યું છે.
હજીરા રોડ સ્થિત કવાસ પાટીયા ખાતે આવેલા જય ભવાની ટ્રાન્સપોર્ટનો ડ્રાઇવર રામનેવાજ ઇન્દ્રભાન પટેલ (ઉ.વ. 41 રહે. કવાસ પાટીયા, હજીરા રોડ અને મૂળ. બધૌડી, થાના. અમેલીયા, જિ. સીધી, મધ્યપ્રદેશ) ગત રોજ હાઇવા નં. જીજે-5 એયુ-7551 માં હજીરા સ્થિત અદાણી કંપનીમાંથી રૂ. 2.25 લાખનો કોલસો ભરી કડોદરાની સુહાગ પ્રિન્ટ પ્રા. લિ. નામની કંપનીમાં જવા નીકળ્યો હતો. રામનવેજ હજીરા ગામ રોડ પરથી પસાર થઇ રહ્યો હતો ત્યારે 3થી 4 અજાણ્યા ઘસી આવ્યા હતા અને બિલ્ટી માંગી જબરજસ્તી કોલસો એસ્સાર કંપનીની દિવાલ નજીક ખુલ્લી જગ્યામાં કોલસો ખાલી કરાવી દીધો હતો. આ અંગેની જાણ રામનવેજે ટ્રાન્સપોર્ટ માલિક સતીષ પટેલને જાણ કરવાની સાથે હજીરા પોલીસમાં કોલસો ઉતરાવનાર હજીરા વિસ્તાર ટ્રક માલિક વેલફેર એસોસિએશનના સભ્યો વિરૂધ્ધ શંકા વ્યક્ત કરતી ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસે હાથ ધરેલી તપાસમાં છેલ્લા કેટલાક સમયથી એસોસિએશન અને ટ્રાન્સપોર્ટ માલિક વચ્ચે ધંધાકીય મુદ્દે આક્ષેપ-પ્રતિ આક્ષેપો થઇ રહ્યા છે. ટ્રાન્સપોર્ટ માલિકના સબંધી દ્વારા ત્રાહિત પક્ષના ઇશારે એસોસિએશનના વહીવટ મુદ્દે બ્લેકમેલ કરવામાં આવી રહ્યા છે અને આ મુદ્દે પોલીસ કમિશનરને પણ રજૂઆત કરવામાં આવી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s