ગણપતિના સ્વૈચ્છિક ફાળા બાબતે ઝઘડો, ચાર યુવાને રીક્ષા, બાઈક, મોપેડની તોડફોડ કરી


– ઉધના વલ્લભ વસાહતમાં હાથમાં લાકડાના ફટકા અને તિક્ષ્ણ હથિયારો સાથે આવી મહોલ્લાના લોકોને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપી

સુરત, : સુરતના ઉધનાની વલ્લભ વસાહતમાં ગુરુવારે મોડીરાત્રે ગણપતિના સ્વૈચ્છિક ફાળા બાબતે ઝઘડો થતા ચાર યુવાનોએ હાથમાં લાકડાના ફટકા અને તિક્ષ્ણ હથિયારો સાથે આવી રીક્ષા, બાઈક, મોપેડમાં તોડફોડ કરી હતી અને મહોલ્લાના લોકોને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપી હતી.

પોલીસ સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ ઉધના બીઆરસી બાજપાઈ આવાસમાં રહેતા અને ખાનગી કંપનીમાં કલેક્શન બોય તરીકે નોકરી કરતા 25 વર્ષીય રાજેશ શ્યામભાઈ પંચાલ, ભાઈ વિક્કી, મિત્ર જીગ્નેશ અને જોનનો ગતરાત્રે 10 વાગ્યે વલ્લભ વસાહતમાં સ્વૈચ્છિક ફાળા બાબતે ત્યાં રહેતા રોશન, આસીફ કાલીયા, અવિનાશ અને બુજો સાથે ઝઘડો થયો હતો. આ ઝઘડાની અદાવત રાખી રાત્રે 11 વાગ્યે રોશન, આસીફ કાલીયા, અવિનાશ અને બુજો હાથમાં લાકડાના ફટકા અને તિક્ષ્ણ હથિયાર સાથે બે મોપેડ, એક બાઈક પર આવ્યા હતા અને મહોલ્લામાં પાર્ક કરેલી રીક્ષા, બાઈક, મોપેડમાં તોડફોડ કરી હતી. ચારેયે મહોલ્લાના લોકોને ગાળો આપી જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપતા રાજેશે પોલીસ કંટ્રોલ રૂમમાં ફોન કરતા ચારેય ફરાર થઈ ગયા હતા. આ અંગે રાજેશે ચારેય વિરુદ્ધ ઉધના પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

આ તરફ ચારેયના મિત્ર વિશાલ કનૈયાભાઇ રાઠોડ ( ઉ.વ.21, રહે. વલ્લભ વસાહત, એકેડમી સ્કૂલની પાછળ, ઉધના, સુરત ) એ વિક્કી, રાજેશ, જીગ્નેશ, જોન વિરુદ્ધ ઉધના પોલીસ મથકમાં વળતી ફરિયાદ નોંધાવી હતી કે ચારેયે ગણપતિના તહેવાર નિમિતે સ્વૈછીક લોકફાળા બાબતે મનદુખ થતા તેને ધારદાર લોખંડની પટ્ટીથી માથામાં તથા ડાબા પગમા ઇજા કરી જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.હુમલામાં વિશાલને ઇજા થતા સારવાર માટે નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં સારવાર લીધી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s