સુરત: બમરોલીમાં એક જ માલિકના ત્રણ કારખાનામાંથી 5.33 લાખના જરી રોલની ચોરી


– કારખાનામાં બોબીન ભરવાનું કામ કરતા કારીગરે પખવાડિયા દરમિયાન ચોરી કર્યાની ઘટના સીસીટીવીમાં કેદ, પોલીસે ધરપકડની તજવીજ હાથ ધરી

સુરત,તા.8 સપ્ટેમ્બર 2021,બુધવાર

બમરોલી વિસ્તારમાં એક જ માલિકના ત્રણ અલગ-અલગ કારખાનામાંથી કારીગરે જરીના 1720 રોલ કિંમત રૂ. 5.33 લાખની મત્તા ચોરી કરતા મામલો પોલીસમાં પહોંચ્યો છે. પોલીસે સીસીટીવી ફુટેજના આધારે કારખાનાના કારીગરીની ધરપકડના ચક્રો ગતિમાન કર્યા છે.

ઉધના-મગદલ્લા રોડ સ્થિત ચંદ્રમણી સોસાયટીમાં રહેતો કૃણાલ જયવદન જરીવાલા (ઉ.વ. 34) ખટોદરા-બમરોલી રોડ સ્થિત કોમલ સર્કલ નજીક એસ.કે. નગર-3 માં શુભ જરી નામે ભાઇઓ સાથે ભાગીદારીમાં કારખાનું ધરાવે છે. ગત રોજ કૃણાલને કારખાનામાં વજન કાંટાની બાજુમાં મુકેલા જરીના થેલા નજરે નહીં પડતા શંકા ગઇ હતી અને સીસીટીવી ફૂટેજ ચેક કર્યા હતા. જેમાં કારખાનામાં રહેતો અને બોબીન ભરવાનું કામ કરતો શૈલેષ બસંતલાલ મૌર્યા (રહે. વારાણસી, યુ.પી) તા. 26 ઓગષ્ટથી 6 સપ્ટેમ્બર સુધીના સમયગાળામાં અલગ-અલગ સમયે કારખાનાના ટેમ્પોમાં જરીના 1160 રોલ ચોરી કર્યાનું જણાયું હતું. શૈલેષે માત્ર એક જ કારખાનામાં નહીં પરંતુ કૃણાલના બમરોલી રોડ રાયકા સર્કલ નજીક આત્માનંદ-2 અને ઉધના-મગદલ્લા રોડની અંબિકા સોસાયટીમાં આવેલા કારખાનામાંથી પણ 560 રોલ મળી કુલ 1720 રોલ કિંમત રૂ. 5.33 લાખની મત્તાની ચોરી કરી હતી. ઘટના અંગે કૃણાલે ખટોદરા પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s