સુરત: મગદલ્લાના રાહુલ રાજ મોલમાં કોરોનાની ત્રીજી લહેરના ભણકારા વચ્ચે પાર્ટીનું આયોજન


– મ્યુઝિકના તાલે યંગીસ્તાનને ઝુમાવવાનું આયોજન કરનાર વિરૂધ્ધ ફરિયાદ

– વેબસિરીઝ આશ્રમના સ્લોગન સાથે અડાજણના યુવાને પાર્ટીનું આયોજન કર્યુ હતું, સપ્ટેમ્બર મહિનામાં બીજી પાર્ટીના આયોજનનો પણ મેસેજ આપ્યો હતો

સુરત,તા.7 સપ્ટેમ્બર 2021,મંગળવાર

કોરોનાની ત્રીજી લહેરના ભણકારા વચ્ચે મગદલ્લાના રાહુલ રાજ મોલના બેંકવીડ હોલમાં યોજાયેલી પાર્ટીનો વિડીયો વાઇરલ થવાની ઘટનામાં ઉમરા પોલીસે પાર્ટી આયોજક વિરૂધ્ધ જાહેરનામા ભંગનો ગુનો નોંધી કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

કોરોના મહામારીની ત્રીજી લહેરના ભણકારા વાગી રહ્યા છે. તેવા સંજોગોમાં તકેદારીના પગલા રૂપે માસ્ક પહેરવું અને સોશ્યિલ ડિસ્ટન્સ જાળવવું અનિવાર્ય છે. પરંતુ હજી પણ આ બાબતે કેટલાક લોકો ગંભીરતા દાખવી રહ્યા નથી. આવો જ એક વિડીયો ગત રોજ સોશ્યિલ મિડીયામાં વાઇરલ થયો હતો. જેમાં મિ.ધ્વનીલ, જપનામ જપનામ, કાશી પુર વાલે બાબા કી જય અને ક્લબ ઇન્ફીનીટી સુરતના ટેગ સાથે વાઇરલ થયેલા વિડીયોમાં અંદાજે 100થી વધુ યુવક-યુવતી હરે કૃષ્ણ હરે રામ…ગીત પર માસ્ક અને સોશ્યિલ ડિસ્ટન્સ જાળવ્યા વિના મ્યુઝિકના તાલે પાર્ટીમાં ઝુમી રહ્યા હતા.

જેને પગલે દોડતી થયેલી ઉમરા પોલીસે મગદલ્લાના રાહુલ રાજ મોલના બેંક્વીડ હોલમાં ગત શનિવારે સાંજે 5થી 7 વાગ્યાના દરમિયાન મ્યુઝિક્લ પાર્ટીનું આયોજન કરનાર પ્રેમકિશન કિશોગર ગઝર (ઉ.વ. 31 રહે. એ 404, પાર્શ્વનાથ કોમ્પ્લેક્ષ, આનંદ મહલ રોડ, અડાજણ) વિરૂધ્ધ જાહેરનામા ભંગ અને એપેડમિક ડિસીઝ એક્ટ હેઠળ ગુનો નોંધી કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s