સુરત: કોરોનાની વેક્સીનનો ડોઝ લીધા બાદ લિંબાયતમાં યુવાનની તબિયત લથડતાં મોત

સુરત,તા.3 સપ્ટેમ્બર 2021,શુક્રવાર

કોરોનાની વેક્સીન લીધા બાદ સુરત શહેરમાં એક યુવકનું શંકાસ્પદ મોત નિપજતાં ભારે હોબાળો મચી જવા પામ્યો છે. લિંબાયત ખાતે યુવાને બે દિવસ પૂર્વે કોવિડ-19ની વેક્સીન લીધી હતી. ત્યારબાદ તેની તબિયત લથડતાં યુવાન મોતને ભેટ્યો હતો.

નવી સિવિલથી મળેલી માહિતી અનુસાર લિંબાયત ખાતે નિલગીરી સર્કલ પાસે શ્રીનાથ સોસાયટીમાં રહેતા અને એમ્બ્રોઇડરી ખાતામાં નોકરી કરતા 30 વર્ષીય હેમંત સતીષ પાટીલે બે દિવસ પહેલા કોરોનાની વેક્સીન લીધી હતી. ત્યારબાદ તેને હાથમાં અને શરીરમાં દુઃખાવો શરૂ થયો હતો. જોકે ગઈકાલે રાત્રે તેના પેટમાં સખત દુખાવો શરૂ થયો હતો જેથી આજે સવારે તેને સારવાર માટે 108 એમ્બ્યુલન્સમાં નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં ખસેડાયો હતો જ્યાં ડોક્ટરોએ તેને મૃત જાહેર કર્યો હતો. આ અંગે તેના પરિવારના સભ્યોએ જણાવ્યું હતું. જેના લીધે ત્યાં ભારે હોબાળો થયો હતો.

નવી સિવિલ ખાતે હેમંતનુ પોસ્ટમાર્ટમ કર્યા બાદ ડોકટરે જણાવ્યું હતું કે તેનું હૃદય રોગનો હુમલો આવવાથી મોત થયુ હોવાની શક્યતા છે. પણ હકીકત તેના લીધેલા વિવિધ સેમ્પલના રિપોર્ટ આવ્યા પછી તેના મોતનું સાચુ કારણ જાણવા મળશે. નોંધનીય છે કે હેમંત મૂળ મહારાષ્ટ્રના જલગાંવનો વતની હતો. તેનો ભાઈ અને બે બેન છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s