મુંબઇ જતા રહેલા ધો. 10ના વિદ્યાર્થી અને મિત્રનો મેસેજ: ફેઇલ હોકે મુંહ દિખાને લાયક નહી રહા, નોકરી કરકે મમ્મી કે અકાઉન્ટમે પૈસે ભેજેંગે

– અમરોલીના ધો. 10ના વિદ્યાથીએ મેસેજ કર્યો અને સલામત છીએ,ધો. 9 વિદ્યાર્થીના ઘરેથી ચિઠ્ઠી મળી કમાકે પૈસે ભેજુંગા

– જો કે શુક્રવારે સવારે બંને મિત્રો જાતે પરત ઘરે આવી જતા પરિવાર અને પોલીસને હાશકારો

સુરત
અમરોલી વિસ્તારમાં રહેતા પરપ્રાંતિય પરિવારના ભેદી સંજોગોમાં ગુમ થયા બાદ મુંબઇ-થાણે પહોંચેલા બે મિત્રોએ ગત રાત્રે અમે સલામત છીએ અને પરત આવવાના નથી, અમારી ચિંતા કરશો નહીં અને મમ્મીના એકાઉન્ટમાં પૈસા મોકલાવીશું એવો મેસેજ કર્યા બાદ આજે સવારે જાતે જ પરત ઘરે આવી જતા પોલીસ અને પરિજનોએ રાહતનો દમ લીધો હતો.
અમરોલીના જસમીન પાર્ટી પ્લોટ નંજીક રૂદ્વાક્ષ એપાર્ટમેન્ટમાં રહેતા યુ.પી વાસી રાજેન્દ્ર રમાકાંત સોનકરનો ધો. 9માં અભ્યાસ કરતો પુત્ર વિકાસ (ઉ.વ. 14) બુધવારે સ્કુલેથી ઘરે આવ્યા બાદ ધો. 10માં નાપાસ થનાર મિત્ર અભિષેક મંગલેશ્વર પટેલ સાથે રમવા ગયા બાદ ભેદી સંજોગોમાં ગુમ થઇ ગયો હતો. મોબાઇલ લોકેશનના આધારે તપાસ કરતા મુંબઇ-થાણેમાં હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું પરંતુ મોબાઇલ ફોન બંધ કરી દીધો હોવાથી પોલીસ અને પરિજનો મુંઝવણમાં મુકાયા હતા. જો કે ગત મોડી રાત્રે અભિષેકે તેના પિતાના મોબાઇલ પર મેસેજ કર્યો હતો કે અમે જયાં છે ત્યાં સલામત છીએ, અમારી ચિંતા કરતા નહીં, અમે નોકરી કરીને મમ્મીના એકાઉન્ટમાં પૈસા મોકલાવીશું. જેથી પોલીસે મુંબઇ જવાની તૈયારી શરૂ કરી હતી. બીજી તરફ અભિષેકના ઘરમાંથી એક ચિઠ્ઠી મળી આવી હતી. જેમાં મેં ફેઇલ હો ગયા હું, મુંહ દિખાને લાયક નહીં રહા હું, મેં જા રહા હું લેકીન વાપસ આઉંગા જરૂર, કમા કે પૈસે ભેંજુંગા. જેને પગલે પરિજનો મુઁઝવણમાં મુકાયા હતા. જો કે સદનસીબે આજે સવારે બંને મિત્રો જાતે જ પરત ઘરે આવી જતા પોલીસ અને પરિજનઓએ રાહતનો દમ લીધો હતો.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s