સુરત: વિપક્ષે માત્ર આપી ચીમકી કોંગ્રેસે કર્યું કામ


– ડુંભાલનુ મલ્ટીલેવલ પાર્કિંગ અને શાકભાજી માર્કેટ કોંગ્રેસે ખુલ્લુ મૂક્યું

– 15 દિવસમાં મલ્ટીલેવલ ખુલ્લું ન મૂકે તો પ્રજા સાથે મળી ખુલ્લુ મૂકી દેવાની આપી હતી ચીમકી

સુરત,તા.26 ઓગસ્ટ 2021,ગુરૂવાર

સુરત મહાનગરપાલિકાના ડુંભાલ વિસ્તારમાં મલ્ટીલેવલ પાર્કિંગ અને શાકભાજી માર્કેટનું લોકાર્પણ થયા બાદ પણ ખુલ્લું મૂકવામાં આવ્યો ન હતું. પુણા વિસ્તારમાં કોંગ્રેસના કાર્યકરોએ લોકોને સાથે રાખીને સવિનય બંધ કરીને આ પ્રકલ્પ લોકો માટે ખુલ્લો મૂકી દીધો હતો. પાલિકાએ મારેલા તાળા તોડીને મલ્ટીલેવલ પાર્કિંગ ખુલ્લુ મુકાતા પોલીસે કોંગ્રેસના કાર્યકરોની અટકાયત કરી હતી.

સુરત મહાનગર પાલિકાના ભાજપ શાસકોએ વિશ્વકર્મા જંકશન ખાતે દોઢ મહિના પહેલા મલ્ટીલેવલ પાર્કિંગ અને વેજીટેબલ માર્કેટ નું લોકાર્પણ કર્યું હતું. પરંતુ ત્યારબાદ મલ્ટીલેવલ પાર્કિંગને તાળા મારી દીધા હતા. આ અંગે કોંગ્રેસે 11 ઓગસ્ટના રોજ મહાનગરપાલિકાને એક પત્ર લખીને આ પ્રકલ્પ લોકો માટે ખુલ્લો મૂકવા માગણી કરી હતી.

કોંગ્રેસે આ માંગણી સાથે ચીમકી આપી હતી કે જો 15 દિવસમાં પાલિકા તંત્ર લોકો માટે ખુલ્લો નહીં મૂકે તો કોંગ્રેસના સ્થાનિક લોકો સાથે મળીને આ પ્રકલ્પ ખુલ્લો કરી દેશે. તેમ છતાં પાલિકાએ આ પ્રકલ્પ ખુલ્લો મૂક્યો ન હતો કોંગ્રેસે આ પેલી મુદત પુરી થતા આજે પુણા વિસ્તારના કોંગ્રેસના કાર્યકરોએ સોસાયટીના રહીશો સાથે મળીને આ મલ્ટીલેવલ પાર્કિંગ નું તાળું તોડી લોકો માટે ખુલ્લું મૂકી દીધું હતું. મલ્ટીલેવલ પાર્કિંગ નું કાળું ટોયેટા પુણા પોલીસે કોંગ્રેસના કાર્યકરોની અટકાયત કરી હતી. આ મલ્ટીલેવલ પાર્કિંગ અંગે પાલિકાના વિપક્ષી આમ આદમી પાર્ટીએ ખુલ્લો મુકવાની ચીમકી આપી હતી, પરંતુ વિપક્ષે કામગીરી કરી ન હતી અને કોંગ્રેસે આ કામગીરી કરી લીધી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s