જ્વેલરી શોપ શરૂ કરવા રૂ. 32.50 લાખ લઇ છૂ થયેલો મિત્ર ઝડપાયો


– મોટા વરાછાના અંબિકા જ્વેલર્સના માલિકે મંડપના ધંધાર્થી મિત્ર પાસેથી ટુક્ડે-ટુક્ડે પૈસા અને સોનાના બે બિસ્કીટ લીધા હતા

સુરત
મોટા વરાછામાં ભવાની જ્વેલર્સ નામે દુકાન શરૂ કરવાના બહાને મિત્ર પાસેથી રોકડ અને સોનાના બિસ્કીટ રૂપે ઉછીના લીધેલા 32.50 લાખ પરત આપવાના બદલે રાતોરાત ઘર અને દુકાનને તાળા મારી રફુચક્કર થઇ જનાર અંબિકા જ્વેલર્સના માલિકની અમરોલી પોલીસે ધરપકડ કરી છે.
મોટા વરાછા ઝંડા ચોકના વાણીયા ફળિયામાં રહેતા અને મંડપ સર્વિસનો ધંધો કરતા રાકેશકુમાર ચંદુલાલ દેસાઇ (ઉ.વ. 53) એ ઘર નજીક અંકિત શોપીંગ સેન્ટરમાં અંબિકા જ્વેલર્સ નામે દુકાન ધરાવતા મિત્ર મનોજ કે પાલા (રહે. ક્રિષ્ણા ટાઉનશીપ, મોટા વરાછા) ને ચાર વર્ષ અગાઉ ભવાની જ્વેલર્સ નામે દુકાન શરૂ કરવા ટુક્ડે-ટુક્ડે ચેકથી 24 લાખ, રોકડા 2 લાખ અને સોનાના 100-100 ગ્રામ વજનના બે બિસ્કીટ મળી કુલ 32.50 લાખ રૂપિયા આપ્યા હતા. પરંતુ જાન્યુઆરી 2020 માં મનોજ અંબિકા જ્વેલર્સ અને ઘરને રાતોરાત તાળા મારી બંધ કરી રફુચક્કર થઇ ગયા હતા. જેને પગલે એક વર્ષ અગાઉ રાકેશે મનોજ વિરૂધ્ધ અમરોલી પોલીસમાં ફરીયાદ નોંધાવી હતી. જે અંતર્ગત ગત રાત્રે પોલીસે મનોજ કાંતીલાલ પાલા (ઉ.વ. 42, ઘર નં. 334, પીનલ રેસીડન્સી, ઘલુડી ગામ, તા. જોડીયા, જિ. જામનગર) ની ધરપકડ કરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s