વેસુમાં વિદેશી બનાવટની સિગારેટ વેચનાર બે દુકાનમાં પોલીસના દરોડા


– અલગ-અલગ બ્રાન્ડની સિગારેટના 18 બોક્સ મળી આવ્યા, બંને દુકાન માલિકની અટકાયત

સુરત
વેસુના ગ્રીન સિગ્નેચર બિલ્ડીંગમાં સાંઇ ક્રિષ્ના બનારસી પાન અને સીગેરીયા નામની દુકાનમાં દરોડા પાડી પોલીસે વિદેશી બનાવટની સિગારેટના 18 બોક્સ કબ્જે લઇ દુકાન માલિક વિરૂધ્ધ કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.
ઉમરા પોલીસે બાતમીના આધારે વેસુના ગ્રીન સિગ્નેચર બિલ્ડીંગના ગ્રાઉન્ડ ફ્લોરમાં આવેલા સાંઇ ક્રિષ્ના બનારસી પાન અને સીગેરીયા નામની પાન-બીડીની દુકાનમાં દરોડા પાડયા હતા. પોલીસે બંને દુકાનમાં સર્ચ કરતા વિદેશી બનાવટની અલગ-અલગ બ્રાન્ડની સિગારેટ મળી આવી હતી. જેમાં સાંઇ ક્રિષ્ના બનારસી પાનમાંથી વિદેશી બનાવટની સિગારેટના 18 બોક્સ કિંમત રૂ. 4740 નો જથ્થો મળી આવતા દુકાન માલિક શુભમ ઉર્ફે ચંચલ સુભાષચંદ્ર શુક્લા (ઉ.વ. 23 રહે. એ 103, કેસરીનંદન બિલ્ડીંગ, સાંઇ કે.જી. બંગ્લોઝ નજીક, બમરોલી) અને સીગેરીયા નામની દુકાનમાંથી 5 બોક્સ કિંમત રૂ. 1920 નો જથ્થો મળી આવતા દુકાન માલિક બ્રીહત રમણ સેહગલ (ઉ.વ. 21 રહે. એ 1, ફ્લેટ નં. 802, નંદિની-1, વેસુ વીઆઇપી રોડ) વિરૂધ્ધ કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી. પોલીસે સિગારેટ અને તમાકુ ઉત્પાદન વહેંચણી અધિનિયમ હેઠળ ગુનો નોંધી બંનેની અટકાયત કરી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s