અમદાવાદ-પુરી ટ્રેનમાંથી 19.1 કિલો ગાંજા સાથે એક ઝડપાયો

– રેક્ઝીનનો થેલા સહિત ત્રણ બેગમાં ગાંજો છુપાવ્યો હતોઃ ગંજામથી ગાંજો સપ્લાય કરનાર શંભું પરીડા વોન્ટેડ

સુરત
સુરત રેલવે પોલીસ અને આરપીએફે ઓડિશાના ગંજામથી અમદાવાદ-પુરી ટ્રેનમાં હેરાફેરી કરવામાં આવી રહેલા 19.115 કિલોગ્રામ ગાંજાના જથ્થા સાથે પેડલરની ઝડપી પાડયો છે જયારે સપ્લાય કરનારને વોન્ટેડ જાહેર કર્યો છે.
રેલવે પોલીસ અને આરપીએફને પેટ્રોલીંગ દરમિયાન ચલથાણ રેલવે સ્ટેશન પસાર કરનાર અમદાવાદ-પુરી ટ્રેનમાં એસ 9 કોચમાં સીટ નં. 7 અને 8 રેક્ઝીન અને 2 બેકપેક બેગ સાથે શ્યામસુંદર ત્રિલોચન પ્રધાન (ઉ.વ. 30 રહે. ડાયમંડ નગર, બાપા સીતારામ હોલની પાછળ, લસકાણા અને મૂળ. બુગુડા, જિ. ગંજામ, ઓડિશા) એ પોતાની હોવાનું જણાવ્યું હતું. પોલીસે શ્યામસુંદરને અટકાયતમાં લઇ રેક્ઝીનની થેલી ઉપરાંત બે બેકપેક બેગની તલાશી લીધી હતી. જેમાં 19.115 કિલોગ્રામ ગાંજાનો જથ્થો કિંમત રૂ. 1.91 લાકની મત્તાનો મળી આવ્યો હતો. પોલીસે ગાંજાનો જથ્થો ઉપરાંત રોકડ મત્તા, મોબાઇલ ફોન મળી રૂ. 1.99 લાખનો મુદ્દામાલ કબ્જે લીધો હતો. શ્યામસુંદર ગાંજાનો જથ્થો તેના હમવતની શંભુ પરીડા સૂર્યા પરીડા ઉર્ફે સુઝ પરીડા (ઉ.વ. 30 રહે. હાથી ઓટો, પોસ્ટ. પલોસરા, જિ. ગંજામ, ઓડિશા) મોકલાવ્યાનું અને સુરત રેલવે સ્ટેશનથી ટ્રેન ઉપડયા બાદ તાપી નદીના ઓવર બ્રિજ પહેલા ચાલુ ટ્રેનમાંથી ગાંજાની બેગ ફેંકી દેવાનું કહ્યું હોવાની કબૂલાત કરી હતી. પોલીસે શ્યામસુંદરની ધરપકડ કરી શંભુ પરીડાને વોન્ટેડ જાહેર કર્યો હતો.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s