પંડોળના એમ્બ્રોઈડરીના કારખાનામાં રૂમમાં જુગાર રમતા પાંચ ઝડપાયા


– રામેશ્વર ઈન્ડસ્ટ્રીલના યુનિટમાં દરોડામાં રોકડા રૂ.43 હજાર, પાંચ મોબાઈલ ફોન મળી કુલ રૂ.1.08 લાખનો મુદ્દામાલ કબજે

સુરત, : ચોકબજાર પોલીસે ભરીમાતા રોડ પંડોળ રામેશ્વર ઈન્ડસ્ટ્રીલ એસ્ટેટ સ્થિત એમ્બ્રોઈડરીના કારખાનામાં લાકડાના પાર્ટીશન વાળી રૂમમાં જુગાર રમતા પાંચને ઝડપી પાડયા હતા.

પોલીસ સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ મળેલી બાતમીના આધારે ચોકબજાર પોલીસે રવિવારે મોડીરાત્રે ભરીમાતા રોડ પંડોળ રામેશ્વર ઈન્ડસ્ટ્રીલ એસ્ટેટ પ્લોટ નં.12/એ, 13/એ, 14/એ, 15/એ ના ત્રીજા માળે આવેલ એમ્બ્રોઈડરીના ખાતામાં લાકડાની પાર્ટીશન વાળી રૂમમાં છાપો મારી ત્યાં જુગાર રમતા કારખાનેદાર કિરણ જીવાભાઇ પરમાર (ઉ.વ.30, રહે.ઘર નં.104, રણછોડનગર, ધનમોરા રોડ, કતારગામ, સુરત ), દેવેન્દ્ર ઠાકરશીભાઇ સવાણી ( ઉ.વ.36, રહે.ઘર નં.286,અક્ષરધામ સોસાયટી, હાથીવાળા મંદીર રોડ, કતારગામ, સુરત ), ઉમેશ વલ્લભભાઇ માંગુકીયા ( ઉ.વ.30, રહે.ઘર નં.એ/28, લક્ષ્મીનારાયણ સોસાયટી, ડભોલી, સુરત ), ગોવિંદ જીવાભાઇ પરમાર ( ઉ.વ.35, રહે.ઘર નં.104,રણછોડનગર, વાળીનાથ ચોક, કતારગામ, સુરત ) અને જીતેન્દ્ર સાદુળભાઇ સાટીયા ( ઉ.વ.35, રહે.ઘર નં.305, વૂંદાવન સોસાયટી, ડભોલી ચાર રસ્તા, સુરત ) ને ઝડપી લીધા હતા. પોલીસે તેમની પાસેથી રોકડા રૂ.43 હજાર અને રૂ.65 હજારની કિંમતના પાંચ મોબાઈલ ફોન મળી કુલ રૂ.1.08 લાખનો મુદ્દામાલ કબજે કરી વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s