રક્ષાબંધન નિમિત્તે લવાયેલો રૂ.3 લાખનો દારૂ ગોડાદરામાં ઝડપાયો

– આસ્તીક નગરમાંથી ટેમ્પો ચાલકની ધરપકડ

– ગંગાધરા ફાટક પાસેથી દારૂ સુરત પહોંચાડવા અપાયો હતો

સુરત, : આજે મળસ્કે બળેવ નિમિત્તે ટેમ્પોમાં સુરત લવાયેલો રૂ.3 લાખથી દારૂ વધુનો પીસીબીએ ગોડાદરા આસ્તીક નગરમાંથી ઝડપી પાડી ટેમ્પો ચાલકની ધરપકડ કરી હતી.

પીસીબીના એએસઆઈ ઇમ્તીયાઝ મન્સૂરી અને કોન્સ્ટેબલ ભુપેન્દ્રસિંહને મળેલી બાતમીના આધારે ટીમે આજે મળસ્કે 4.30 વાગ્યે સુરતના ગોડાદરા સુપર સિનેમા પાસે આસ્તીક નગર વિભાગ 3 પ્લોટ નં.34 સામેથી ટેમ્પો ( નં.જીજે-26-ટી-2287 ) માંથી વ્હીસ્કી અને દેશી દારૂની કાચ અને પ્લાસ્ટીકની 4908 બોટલ સાથે ટેમ્પો ચાલક વિલાસ મંગળ પાટીલ ( ઉ.વ.42, રહે.255, રાજમંદિર રેસિડન્સી, રેલવે ફાટક પાસે, તાંતીથૈયા, કડોદરા, સુરત. મૂળ રહે. જલગાંવ, મહારાષ્ટ્ર ) ને ઝડપી લીધો હતો. પીસીબીએ રૂ.3.03 લાખના દારૂ ઉપરાંત મોબાઈલ ફોન અને ટેમ્પો મળી કુલ રૂ.5,03,500 નો મુદ્દામાલ કબજે કરી વિલાસની પુછપરછ કરતા જાણવા મળ્યું હતું કે દારૂ ભરેલો ટેમ્પો તેને પ્રશાંતે કડોદરા દસ્તાન ફાટક ગંગાધરા પાસે આપી સુરતમાં તેજાને આસ્તીક નગરમાં પહોંચાડવા કહ્યું હતું. પીસીબીની પુછપરછમાં વિલાસે દારૂ બળેવના તહેવાર નિમિત્તે લવાયો હોવાની કબૂલાત કરી હતી. પીસીબીએ પ્રશાંત અને તેજાને વોન્ટેડ જાહેર કરી વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s