બેડટચ સમજતી 11 વર્ષની બાળાએ માતાને કહ્યું, હવેથી હું દૂધ લેવા જવાની નથી

– પાલનપુર રોડની ચામુંડા ડેરીના 19 વર્ષના કર્મચારીએ ચોકલેટના બહાને બાળાનો હાથ પકડી અંદર ખેંચી જવા પ્રયાસ કર્યોઃ બાળા હાથ છોડાવી ભાગી

સુરત
પાલનપુર રોડની ચામુંડા ડેરીમાં દુધ લેવા આવનાર 11 વર્ષની બાળાનો ચોકલેટ આપવાના બહાને હાથ પકડી ડેરીની અંદર લઇ જવાનો પ્રયાસ કરનાર દુકાનદારના સાળાને લોકોએ મેથીપાક આપી રાંદેર પોલીસને હવાલે કર્યો હતો.
પાલનપુર રોડ સ્થિત પવિત્રા રેસીડન્સીના નાકા પર આવેલી ચામુંડા ડેરીમાં ગત સાંજે સ્થાનિક વિસ્તારમાં રહેતા મધ્યમ વર્ગીય પરિવારની 11 વર્ષની બાળા દુધ લેવા ગઇ હતી. તે દરમિયાન ડેરીમાં નોકરી કરતા મનિષ નંદકિશોર સોનાર (ઉ.વ. 19 રહે. પવિત્રા રેસીડન્સી, પાલનપુર રોડ) એ બાળાનો હાથ પકડી ચોકલેટ આપવાના બહાને ડેરીની અંદર લઇ જવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. પરંતુ મનિષના બેડટચની ભનક બાળાને આવી જતા તેણે તુરંત જ પોતાનો હાથ છોડાવી લીધો હતો અને ઘરે પહોંચી ગઇ હતી. જયાં માતા સમક્ષ બાળાએ હવેથી હું દુધ લેવા નથી જવાનું એવું કહ્યું હતું અને મનિષની હરકતોની જાણ કરી હતી.

જેથી બાળાની માતા ચોંકી ગઇ હતી અને તુરંત જ પરિવારના સભ્યોને જાણ કરી ડેરી ખાતે ઘસી જઇ મનિષની હરકતો બદલ તેને માર માર્યો હતો. બીજી તરફ આ અંગેની જાણ કંટ્રોલ રૂમને થતા તુરંત જ રાંદેર પોલીસ ઘસી ગઇ હતી. પોલીસે મનિષ વિરૂધ્ધ બાળાનો હાથ પકડી અશ્લીલ હરકતો કરવા બદલ ગુનો નોંધી ધરપકડ કરી હતી. હાલમાં આ કેસની તપાસ પીએસઆઇ યોગેશ ગિરનાર કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s