પ્રિયંકા ગોલ્ડ સોસાયટીમાં ફાટમાંથી સાપ ઘરમાં ઘૂસ્યો: ભેસ્તાનમાં નિંદ્રાધીન શ્રમજીવી મહિલાને સાપે ડંશ મારતા મોત

– શરૂઆતમાં કીડી કરડી છે એવું લાગ્યું પરંતુ સાડીમાં વીંટળાયેલો સાપ જોઇ ચોંકી ગયા

સુરત
ભેસ્તાનની પ્રિયંકા ગોલ્ડ સોસાયટીમાં રહેતી નિંદ્રાધીન શ્રમજીવી મહિલાની છાતી પર સાપે ડંશ મારતા ગંભીર હાલતમાં સારવાર માટે નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં લાવવામાં આવી હતી. જયાં ટુંકી સારવાર બાદ મહિલાનું મોત થયું હતું.
ભેસ્તાન-જીયાવ રોડ સ્થિત પ્રિયંકા ગોલ્ડ સોસાયટીના ઘર નં. 278માં રહેતી અને ઘરઘાટી તરીકે કામ કરતી રેખા રાકેશ જાદવ (ઉ.વ. 29) સોમવારે રાત્રે ઘરમાં સુતેલી હતી. રાત્રે 2 વાગ્યાના અરસામાં તેના છાતીના ભાગે કંઇક કરડી જતા રેખા જાગી ગઇ હતી અને તુરંત જ પતિને જાણ કરી હતી. શરૂઆતમાં કીડી કરડી હશે તેવું લાગ્યું હતું પરંતુ સાડીમાં વીંટાળાયેલો સાપ નજરે પડતા રેખા અને તેનો પતિ ચોંકી ગયા હતા. રાકેશે તુરંત જ સાપને દંડા વડે મારી નાંખ્યો હતો અને રેખાને સારવાર માટે નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઇ આવ્યો હતો. જયાં ટુંકી સારવાર બાદ ગત રાત્રે રેખાનું મોત થયું હતું.

રેખાનો પતિ છુટક મજૂરી કામ કરે છે અને સંતાનમાં બે પુત્રી અને એક પુત્ર છે. પોલીસે હાથ ધરેલી તપાસમાં સોસાયટીના પાછળના ભાગે ખેતરાળી વિસ્તાર છે અને સાપ દરવાજા અને ઘરના ઉંબર વચ્ચેની ફાટમાંથી અંદર પ્રવેશી ડંશ માર્યો હોવાનું જાણવા મળ્યું છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s