રાંદેર-ગોરાટ વિસ્તારમાં રહેતા : પરિણીત વિધર્મી યુવાને શ્રમિકની 14 વર્ષની પુત્રીને લગ્નની લાલચ આપી દુષ્કર્મ કર્યુ


– મિત્રની મદદથી બાઇક પર બેસાડી કન્સ્ટ્રક્શન સાઇટ પર લઇ જતો હતોઃ ચોરીછુપીથી મોબાઇલ પર વાત કરતી પુત્રી પર નજર પડતા ભાંડો ફૂટયો

સુરત
રાંદેર ગોરાટ વિસ્તારમાં નવી બંધાતી સાઇટ પર મજૂરી કામ કરતા પરપ્રાંતિય પરિવારની તરૂણીને લગ્ન કરવાની લાલચ આપી પ્રેમજાળમાં ફસાવી મિત્રની મદદથી શરીરસબંધ બાંધનાર વિધર્મી બિહારી પરિણીત યુવાન વિરૂધ્ધ રાંદેર પોલીસમાં દુષ્કર્મની ફરીયાદ નોંધાય છે.
રાંદેર ગોરાટ વિસ્તારમાં નવી બંધાતી સાઇટ પર કડીયા કામની મજૂરી કરતા છત્તીસગઢના શ્રમજીવી પરિવારની સરિતા (ઉ.વ. 14 નામ બદલ્યું છે) ગત રોજ માતા-પિતાની જાણ બહાર કોઇક જોડે મોબાઇલ ફોન પર વાત કરી રહી હતી. જેની પર તેની માતાની નજર પડતા સરિતાને ફોન કટ કરી દીધો હતો. જેથી તેની માતાએ દબાણ પૂર્વક પુછ્યું હતું કે કોની સાથે વાત કરે છે જેના પ્રત્યુત્તરમાં સરિતાએ કહ્યું હતું કે તે છેલ્લા એક મહિનાથી મોહમદ સેહબુબ મોહમદ જમીલ (રહે. ભક્તિધામ સોસાયટીની નજીક નવા બંધાતા બિલ્ડીંગમાં, પાલનપુર ગામ) વાત કરૂ છું. સેહબુબે સરિતાને લગ્ન કરવાની લાલચ આપી પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી. ઉપરાંત સેહબુબને મિત્ર અંજાર જમસીર શેખ કયારેક તેની બાઇક લઇને આવતો હતો અને સરિતાને તેની ઉપર બેસાડી રાંદેર ઝૈનબ હોસ્પિટલની બાજુમાં નવા બંધાતા લાઇફ સ્ટાઇલ નામની બિલ્ડીંગમાં લઇ જઇ ત્યાં પોતાની સાથે શારીરિક સબંધ બાંધી દુષ્કર્મ પણ કર્યુ હતું. જેથી માતા-પિતા ચોંકી ગયા હતા અને આ બાબતે સરિતાને ઠપકો પણ આપ્યો હતો અને ગત રાત્રે રાંદેર પોલીસ સ્ટેશનમાં સેહબુબ અને તેના મિત્ર અંજાર જમસીર શેખ વિરૂધ્ધ દુષ્કર્મ અને પોક્સો એક્ટ હેઠળ રાંદેર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરીયાદ નોંધાવતા બંનેની ધરપકડ કરી છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે સેહબુબ અને સરિતાના પિતા અગાઉ ભીમરાડ ખાતે નવા બંધાતા બિલ્ડીંગની સાઇટ પર સાથે કામ કરતા હતા અને તેઓ એકબીજાથી પરિચીત પણ છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s