કારનું સનરૂફ ખૂલ્લું રાખી ફિલ્મી સ્ટાઇલે શોરબકોર કરતા પાંચ યુવાન જેલભેગા કરાયા

– પોલીસ મથક સામે બુમબરાડા પાડયા, કોઇએ માસ્ક પહેર્યા નહોતાઃ દંડ ભરવા ઇન્કાર કરતા જેલભેગા કરાતા માતા-પિતાએ દોડવું પડયું

સુરત
પાંડેસરા પોલીસ સ્ટેશનની સામે કારના ખુલ્લા સનરૂફમાંથી બહાર નીકળી ફિલ્મી સ્ટાઇલમાં બુમબરાડા પાડી પસાર થઇ રહેલા ડીંડોલી વિસ્તારના પાંચ યુવાનો વિરૂધ્ધ પોલીસે એપેડમિક ડિસીઝ એક્ટ અને જાહેરનામા ભંગનો ગુનો નોંધી કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી. જેને પગલે પાંચેય યુવાનના માતા-પિતા પોલીસ સ્ટેશન દોડી આવ્યા હતા.
ગત રાત્રે 10 વાગ્યાના અરસામાં પાંડેસરા જીઆઇડીસી સ્થિત પાંડેસરા પોલીસ સ્ટેશનની સામેથી હોન્ડા ડબ્લ્યુઆરવી કાર નં. જીજે-5 જેએસ-9755 પસાર થઇ હતી. આ કારના સનરૂફમાંથી ત્રણ યુવાનો બહાર નીકળી ફિલ્મી સ્ટાઇલમાં બુમબરાડા કરી લોકોને ખલેલ પહોંચાડી રહ્યા હતા. જેથી પોલીસે કારને પોલીસ સ્ટેશન નજીક રાધે મીલ ચોકડી પાસે અટકાવી કારની તલાશી લીધી હતી. સનરૂફમાંથી બહાર નીકળનાર ત્રણ ઉપરાંત કાર ચાલક સહિત પાંચ યુવાનો સવાર હતા. કારમાંથી પોલીસને એક પણ વસ્તુ શંકાસ્પદ મળી ન હતી. જો કાર ચાલક સહિત પાંચેય યુવાનોએ માસ્ક પહેર્યા ન હોવાથી દંડાત્મક કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

પરંતુ પાંચેયે દંડ ભરવાનો ઇન્કાર કરી દેતા પોલીસે ચાલક આશિષ શીવકુમાર ઉપાધ્યાય (ઉ.વ. 27 રહે. એફ 304, રાધીકા હોમ્સ, ડીંડોલી), કૌશિક વિજય ગોહીલ (ઉ.વ. 31) અને તેના ભાઇ શુભમ વિજય ગોહીલ (ઉ.વ. 24) (બંને રહે. ઇ 202, સ્વસ્તિક લેક, ડીંડોલી), શીવમ રાકેશ દુબે (ઉ.વ. 19 રહે. 55, રાજદીપ રો હાઉસ, ડીંડોલી), સાહીલ રાકેશ તિવારી (ઉ.વ. 19 રહે. ઇ 304, રાધીકા હોમ્સ, ડીંડોલી) વિરૂધ્ધ એપેડમિક ડિસીઝ એક્ટ અને જાહેરનામા ભંગનો ગુનો નોંધી કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s