સુરત: દૂધના વેપારીના ઘરમાંથી પરિવારની હાજરીમાં બે મહિલા રોકડા રૂ.1 લાખ અને રૂ.18 હજારની સોનાની લક્કી ચોરી ફરાર


– આંટીએ સાફ સફાઈ માટે મોકલી છે કહી સોનાની લક્કી ચોરી ફરાર

– વેપારી પોતાના બેડરૂમના બાથરૂમાંથી ન્હાઈને બહાર નીકળ્યા ત્યારે એક મહિલા તેમના રૂમમાં જ હતી : તે બેડરૂમના કબાટમાં મુકેલા પાકીટમાંથી રોકડ-લક્કી ચોર્યા હતા

સુરત,તા. 06 ઓગષ્ટ 2021,શુક્રવાર

સુરતના સુમુલ ડેરી રોડ સરદારનગર સોસાયટીમાં રહેતા દૂધના વેપારીને ત્યાં 12 દિવસ અગાઉ તેમની પત્નીને આંટીએ સાફ સફાઈ માટે મોકલી છે કહી બે મહિલા કામ માટે આવી હતી અને પરિવારની હાજરીમાં જ વેપારીના બેડરૂમના કબાટમાં મુકેલા પાકીટમાંથી રોકડા રૂ.1 લાખ અને રૂ.18 હજારની સોનાની લક્કી ચોરી ફરાર થઈ ગઈ હતી.

પોલીસ સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ સુરતના સુમુલ ડેરી રોડ સરદારનગર સોસાયટી ઘર નં.56 માં રહેતા 58 વર્ષીય મુકેશભાઇ વીઠ્ઠલભાઇ પટેલ ઘરેથી જ દૂધનો વેપાર કરે છે. ગત 25 જુલાઈની સવારે 10.30 વાગ્યે મુકેશભાઈ પોતાના બેડરૂમના બાથરૂમમાં ન્હાવા ગયા ત્યારે તેમના પત્ની હર્ષિદાબેન રસોડામાં કામ કરતા હતા જયારે તેમનો પુત્ર જુગલ ગેલેરીમાં હિંચકા પર બેસેલો હતો અને બીજો પુત્ર સોહીલ તેના બેડરૂમમાં હતો. મુકેશભાઈ ન્હાઈને નીકળ્યા ત્યારે તેમના બેડરૂમમાં એક મહિલા જયારે આગળના રૂમમાં બીજી મહિલા સાફસફાઈ કરતી હતી. મુકેશભાઈને લાગ્યું હતું કે પત્ની હર્ષિદાબેને બંને મહિલાને સાફ સફાઈ માટે બોલાવી હશે. આથી તે તૈયાર થઈને પહેલા માળે પોતાની ઓફિસમાં ચાલ્યા ગયા હતા.

એક કલાક બાદ હર્ષિદાબેન તેમની પાસે આવ્યા હતા અને કહ્યું હતું કે તમારા બેડરૂમમાં કબાટમાં મૂકેલું પાકીટ નથી અને કબાટ ખુલ્લો છે. મુકેશભાઈએ જઈને જોયું તો રોકડા રૂ.1 લાખ અને રૂ.18 હજારની સોનાની લક્કી સાથેનું પાકીટ ત્યાં નહોતું. તેમણે કામ માટે આવેલી મહિલાઓ અંગે પૂછતાં હર્ષિદાબેને જણાવ્યું હતું કે માસ્ક પહેરીને આવેલી બંને મહિલાએ હિન્દીમાં આંટીએ સાફ સફાઈ માટે મોકલી છે કહેતા તેમને લાગ્યું હતું કે સોસાયટીની કોઈક મહિલાએ તેમને કામ માટે મોકલી છે. આથી તેમણે બંનેને સાફ સફાઈ કરવા કહ્યું હતું. બંને મહિલા સાફ સફાઈ કર્યા બાદ કહ્યા વિના અને પૈસા પણ લીધા વિના ચાલી જતા તેમણે જ ચોરી કરી હોવાની પ્રબળ શંકાના આધારે મુકેશભાઈએ ગતરોજ મહિધરપુરા પોલીસ મથકમાં બંને મહિલા વિરુદ્ધ રૂ.1.18 લાખની મત્તાની ચોરીની ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s