સુરત: લીંબાયત વિસ્તારમાં આવેલી નગર પ્રાથમિક શાળા નંબર-5માં એક વિદ્યાર્થી પોઝિટિવ આવ્યો

સુરત,તા. 04 ઓગષ્ટ 2021,બુધવાર

કોરોના કેસો ઓછા થતા થોડા સમય પહેલાં જ 9 થી 11 ના વર્ગો શરૂ કરવામાં આવ્યા હતા .જોકે દરેક શાળાએ કોવિડની ગાઈડલાઈન અનુસાર વર્ગો શરૂ કરવાના હોય છે. સુરત મહાનગરપાલિકા દ્વારા દરેક સ્કુલોમાં ટેસ્ટિંગની કામગીરી કરવામાં આવી છે .જે અંતર્ગત આજરોજ લિંબાયતની એક શાળામાં એક વિદ્યાર્થીનો કોરોના રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવતા શાળા તાત્કાલિક ધોરણે બંધ કરવામાં આવી હતી.

આજે મળતી માહિતી અનુસાર આજે ટેસ્ટ દરમિયાન સુરતના લિંબાયતમાં પાલિકા સંચાલિત સુમન સ્કૂલમાં ધોરણ-10નો વિદ્યાર્થી કોરોના પોઝિટિવ આવ્યો હતો. એક વિદ્યાર્થી નો રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવતા પાલિકાએ આખી સ્કૂલ બંધ કરાવી છે. શહેરની કોઇ પણ શાળામાં એક વિદ્યાર્થી પણ પોઝિટિવ આવશે તો તમામ વિદ્યાર્થીઓના ટેસ્ટ કરી આખી સ્કૂલ બંધ કરાવવાનો નિર્ણય લેવાયો છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s