સુરત: દામકા ગામમાં બ્રાહ્મણ પરિવારની આધેડ મહિલાની તીક્ષ્ણ હથિયારના ઘા ઝીંકી હત્યા


– હત્યાનું ઘેરાતું રહસ્ય, જાણભેદુની સંડોવણીની શકયતા,

– પતિ અને પુત્ર કર્મકાંડી, સ્થાનિક લોકોની ચાલી રહેલી પુછપરછ

સુરત,તા 03 ઓગષ્ટ 2021,મંગળવાર

હજીરા વિસ્તારના દામકા ગામમાં બ્રાહ્મણ પરિવારની આધેડ મહિલાની તીક્ષ્ણ હથિયારના ઘા ઝીંકી હત્યા કરવામાં આવતા ઇચ્છાપોર પોલીસ દોડતી થઇ ગઇ છે. હત્યા પાછળ જાણભેદુની સંડોવણીની આશંકા સાથે પોલીસે અલગ અલગ દિશામાં તપાસ હાથ ધરી છે.

ચોર્યાસી તાલુકાના હજીરા વિસ્તારના દામકા ગામમાં રહેતા કર્મકાંડી વસંતભાઇ જોષીની પત્ની ગીતાબેન (ઉ.વ. 53) આજે વ્હેલી સવારે ઘરમાંથી લોહીલુહાણ હાલતમાં મળી આવ્યા હતા. વસંતભાઇએ આ અંગેની જાણ પુત્ર કરણને કરતા તે પણ દોડી આવ્યો હતો અને કંટ્રોલ રૂમમાં જાણ કરતા ઇચ્છાપોર પોલીસ દોડી આવી હતી. પોલીસે હત્યાનો ગુનો નોંધી તપાસ હાથ ધરી છે. પ્રાથમિક તપાસમાં તીક્ષ્ણ હથિયારના ચારથી પાંચ ઘા પેટમાં ઝીંકયા હોવાનું અને જાણભેદુ દ્વારા હત્યા કરવામાં આવી હોવાની આશંકા સાથે પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s