સુરત જિલ્લામાં એટીએમ ચોરીનો વધુ એક બનાવ

સુરત,તા.03 ઓગષ્ટ 2021,મંગળવાર

સુરત જિલ્લામાં એટીએમ ચોરીનો વધુ એક બનાવ બનવા પામ્યો હતો. તાતીથૈયામાં તસ્કરો SBIનું એટીએમ તોડી 29.28 લાખ રોકડા ચોરી કરી નાસી છૂટ્યા હતા. તેની સાથે એટીએમમશીન તેમજ સીસીટીવી જેવી વસ્તુ ઉપર જ્વલનશીલ પદાર્થથી સળગાવી ભાગી છૂટ્યા હતા. આ બનાવની જાણ થતાં જ કડોદરા પોલીસ દોડતી થઈ ગઈ હતી.

આ અંગે મળતી માહિતી અનુસાર કડોદરા જી.આઈ.ડી.સી. પોલીસ મથક વિસ્તારમાં આવેલા તાતીથૈયા ગામે ગત 30મી જુલાઈથી 31મી જુલાઈ દરમ્યાન ભારતીય સ્ટેટ બેન્કના એટીએમ મશીનને તસ્કરોએ નિશાન બનાવી ચોરી કરી હતી. તસ્કરોએ રોકડ લોડિંગ કરવાની જગ્યાએ ગેસ કટરથી કાપ મૂકી તેમાં મુકેલ 29.28 લાખની ચોરી કરી ગયા હતા. ઘટનાની જાણ થતાં જ કડોદરા પોલીસ સ્થળ પર પહોંચી હતી અને તપાસ હાથ શરૂ કરી હોવાનું જાણવા મળ્યું છે જ્યાં એટીએમ મશીન, સીસીટીવી કેમેરા અને એ.સી.પર કોઈ જ્વલનશીલ પદાર્થ નાખી તેને બાળી નાખવામાં આવ્યા હતા. ઘટના અંગે બાદમાં એટીએમ મશીનનું સંચાલન એજન્સીના કર્મચારી ધવલ દિનેશ ચૌહાણે ઉપરી ઓફીસમાં જાણ કરી હતી. ધવલ ચૌહાણ એ અંગે કડોદરા પોલીસ ને જાણ કરતા કડોદરા પોલીસ દોડતી થઈ છે કડોદરા પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s