સુરત: રિંગરોડની માર્કેટમાં મીટર પેટીમાં આગ ભભૂકી

સુરત,તા.1 ઓગષ્ટ 2021,રવિવાર

ફાયર બ્રિગેડ પાસેથી મળેલી વિગત મુજબ રિંગરોડ પર આવેલી મુલચંદ માર્કેટમાં ત્રીજા માળે વિવિધ દુકાનોના 39 જેટલા વીજ મીટરો મૂકવામાં આવ્યા હતા ગઇકાલે મોડી રાત્રે મીટર પેટીમાં અચાનક ઈલેક્ટ્રીક શોર્ટ સર્કિટ થતા આગ ફાટી નીકળી હતી જેના લીધે ધુમાડો નીકળવા માંડ્યો હતો. જેથી ત્યાં ભારે નાસભાગ થઈ ગઈ હતી. આ અંગે ફાયર ઓફિસર મહેશભાઈ પટેલ ફાયર કાફલા સાથે ઘટનાસ્થળે ધસી ગયા હતા ત્યાં ડુંભાલ તથા માન દરવાજા અને ઘાંચી શેરી ફાયર સ્ટેશનની ગાડી પહોંચી ગઈ હતી જોકે ફાયર જવાનો અડધો કલાકમાં આગ કાબુમાં લીધી હતી જોકે આગને લીધે 39 મીટર તથા વાયરીંગ મીટર પેટી સહિતની ચીજવસ્તુઓ બળી ગઈ હતી આ બનાવમાં કોઇ જાનહાનિ થઇ નહી હોવાનું ફાયર સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s