સુરતના મલ્ટીપ્લેક્ષઓ આજથી શરૂ: 60 ટકા કેપેસિટી સાથે શરૂ કરાયા

સુરત,તા.30 જુલાઈ 2021,શુક્રવાર  

છેલ્લા ઘણા સમય થી કોરોનાના કારણે થ્રિયેટરો બંધ હતા.સરકારે કોરોનાના કેસો ઓછા થતા 50 ટકા થ્રિયેટર ખોલ્યા હતા. જેમાં ફરી એકવાર સુરતના ફિલ્મ રસીકો માટે સારા સમાચાર સામે આવ્યા છે. સુરત શહેરના વધુ 3 થિયેટરો શરૂ થયા છે. જ્યારે 15 પૈકીના 12 મલ્ટીપ્લેક્સ 5 ઓગસ્ટ પછીથી ખુલશે. 

કોરોનાની બીજી લહેરમાં કેસો ઘટ્યા બાદ તમામ ઓફિસો અને દુકાનો સરકાર દ્વારા શરૂ કરવામાં આખી હતી.જેમાં થોડા દિવસ પહેલા વરાછા વિસ્તારમાં આવેલું ફ્રાઈડે મલ્ટીપ્લેક્સ ખુલ્લુ મુકાયું હતું. હવે આજથી આઈનોક્સ, સિને પોલીસ અને સિને મેક્સ થિયેટરો પણ ખુલી ગયા છે. થિયેટરો દ્વારા આજ સવારથી જ અલગ અલગ શો રાખવામાં આવ્યા છે. જેમાં આજે એક હોલીવુડ મુવી રિલિઝ કરવામાં આવી હતી. અને તેની સાથે જુની ફિલ્મો પણ બતાવામાં આવશે. સરકારની ગાઈડલાઈન પ્રમાણે થિયેટરોમાં 60 ટકા સિટિંગ કેપિસિટી રહેશે. આઈનોક્સ, સિનેપોલીસ અને સિને મેક્સ મલ્ટીપ્લેક્સમાં ટીકીટના દર રૂ.90 થી 220 સુધી રાખવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s