સુરત: 9 માસ ના બાળક માં કોરોના આવતા તંત્ર દોડતું થયું

સુરત,તા.29 જુલાઈ 2021,ગુરૂવાર

હાલ સુરત શહેરમાં કોરોનાના કેસમાં ઘટાડો થઈ રહયો છે.ત્યારે સુરત શહેરમાં માત્ર 9 માસની બાળકીમાં કોરોના જોવા મળતા આરોગ્ય વિભાગ તંત્ર દોડતું થયું છે. સુરતમાં વરસાદની સિઝનને લઈને ઝાડા ઉલ્ટીના કેસોમાં વધારો થયો છે. પાંડેસરા ખાતે રહેતી 9 માસની બાળકીને છેલ્લા ત્રણ દિવસથી ઝાડા-ઊલટી તથા તાવ હોવાને કારણે માતા-પિતા તેને નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઈને આવી હતી. જ્યારે રેપિડ ટેસ્ટ કરાવતા બાળકીને કોરોના હોવાનું સામે આવતા તંત્ર ચોંકી ઉઠયું હતું.

કોરોનાની ત્રીજી લહેરની આશંકાની વચ્ચે સુરત શહેરના પાંડેસરા હાઉસિંગ સોસાયટીમાં એક પરિવારની 9 માસની બાળકીને કોરોના આવતા સૌ કોઈ ચોકી ગયા હતા. છેલ્લા ત્રણ દિવસથી ઝાડા-ઊલટી અને તાવ આવતો હતો. જેને કારણે તેના માતા-પિતા આ બાળકીને લઈને નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઇ આવ્યા હતા. તબીબ દ્વારા આ બાળકીનો રેપિડ ટેસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો.જેનો ટેસ્ટ પોઝિટિવ આવ્યો હતો.ત્રીજી લહેર બાળકો પર અસર કરશે તે વાત કેટલાય સમય થી ચાલી રહી છે. અને તેમાં પણ ઘણા દિવસે કોઈ બાળક માં કોરોના આવતા તંત્ર દોડતું થયું છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s