સુરત: સેનેટ સભ્યોની ચૂંટણી પહેલા પાલિકા કચેરીમાં ચુસ્ત પોલીસ બંદોબસ્ત


– શિક્ષણ સમિતિના સભ્યો માટેની ચૂંટણી આ વખતે થયેલા તોફાનોને કારણે બંદોબસ્ત વધારાયો

સુરત,તા. 20 જુલાઈ 2021,મંગળવાર 

દક્ષિણ ગુજરાત યુનિવર્સિટીના સેનેટ સભ્ય માટેની ચૂંટણી પહેલા સુરત મહાનગરપાલિકાની કચેરીમાં ચુસ્ત પોલીસ બંદોબસ્ત ગોઠવી દેવાયો છે. શિક્ષણ સમિતિના સભ્યોની ચૂંટણી વખતે થયેલા તોફાન બાદ આ વખતનો બંદોબસ્ત વધારી દેવાયો છે.

દક્ષિણ ગુજરાત યુનિવર્સિટીના એક સેનેટ સભ્ય સુરત મહાનગરપાલિકાએ મોકલવાના છે. જેમાં શાસક પક્ષે એક અને વિપક્ષે બે ઉમેદવારો ઊભા રાખ્યા છે. આજે બપોર પછી સેનેટ સભ્યો માટે મતદાન થશે. આ મતદાન પહેલા પાલિકાની કચેરીના વિવિધ ભાગોમાં પોલીસ અને પાલિકાના સિક્યુરિટી ગાર્ડ અને તૈનાત કરી દેવાયા છે.

ગયા મહિને નગર પ્રાથમિક શિક્ષણ સમિતિના સભ્યોની ચૂંટણી થઈ હતી. આ ચૂંટણીમાં પક્ષના એક સભ્યની હાર થતા વિપક્ષે ગેરરીતિના આક્ષેપ કરીને ભારે હોબાળો મચાવ્યો હતો. પાલિકાના સિક્યુરીટી સ્ટાફ સાથે ઝપાઝપી ઉપરાંત તોડફોડ પણ કરવામાં આવી હતી. આવી સ્થિતિનો પુનરાવર્તન ન થાય તે માટે આજે ચૂંટણી પહેલાં જ ચુસ્ત પોલીસ બંદોબસ્ત ગોઠવી દેવાયો છે. બપોરે મતદાન થયા બાદ મોડીસાંજે પરિણામ જાહેર કરવામાં આવશે

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s