રીંગરોડની ફર્મમાંથી રૂ. 15.61 લાખનું ન્યુટ્રીશીયન સપ્લીમેન્ટ ખરીદી વિશ્વાસઘાત


ફરીદાબાદ અને પુણેના બે દલાલે કલકત્તા અને પુણેના વેપારીના નામે ઓર્ડર આપ્યો, પેમેન્ટની ઉઘરાણી કરતા ટાંટીયા તોડી નાંખવાની ધમકી આપી

(પ્રતિનિધિ દ્વારા) સુરત, રવિવાર

રીંગરોડની વેદાંત ન્યુટ્રીશીયન નામની ફર્મમાંથી રૂ. 15.61 લાખનું ન્યુટ્રીશીયન સપ્લીમેન્ટ ખરીદી સમયસર પેમેન્ટ નહીં ચુકવી વિશ્વાસઘાત કરવા ઉપરાંત ટાંટીયા તોડી નાંખવાની ધમકી આપનાર બે દલાલ સહિત ચાર વિરૂધ્ધ સલાબતપુરા પોલીસમાં છેતરપિંડીની ફરીયાદ નોંધાય છે.

રીંગરોડ સ્થિત વર્લ્ડ ટ્રેડ સેન્ટરમાં આવેલી વેદાંત ન્યુટ્રીશીયન નામની ફર્મમાંથી ચાર વર્ષ અગાઉ નિલેશ સુભાષ દ્વિવેદી (રહે. રામા સ્વીટ્સ, નવી ભુર કોલોની પાસે, ફરીદાબાદ, સેક્ટર-20, હરીયાણા) અને સુજીત ગંગાધર પુધીયાતીલ (રહે. બિલ્ડીંગ નં. બી-2, ફેસ 1, ગાર્ડનીયા હાઉસીંગ સોસાયટી, શુભમ બસ સ્ટોપ પાસે પુણે, મહારાષ્ટ્ર) નામના બે દલાલે કલકત્તાની ચંદી અર્થ મુવર્સના રાકેશ ત્રિપાઠી (રહે. એ 57, બિટી રોડ, કોસીપોર, કલકત્તા, પ. બંગાળ) ના નામે જુન 2019માં રૂ. 13.81 લાખ અને મહારાષ્ટ્રના પુણે સ્થિત આર્શીવાદ ટાવરના અલ્ટીમેટ જીમની સામે આવેલી એસ.કે. ન્યુટ્રીશીયનના નામે ડિસેમ્બર 2019માં રૂ. 1.80 લાખ મળી કુલ રૂ. 15.61 લાખનો ન્યુટ્રીશીયન સપ્લીમેન્ટનો ઓર્ડર આપ્યો હતો. પરંતુ 90 દિવસના નિયત સમયમાં પેમેન્ટ નહીં ચુકવી વાયદા કર્યા હતા. વેદાંત ન્યુટ્રીશીયનના મેનેજર સાકેત ગિરધારીલાલ વૈધ (રહે. 51, સંકલ્પ સોસાયટી, સેન્ટ ઝેવિયર્સ સ્કુલની પાછળ, ઘોડદોડ રોડ) ને મળી ઉઘરાણી કરતા નિલેશ અને સુજીતે ગાળાગાળી કરી હવે પેમેન્ટ નહીં મળશે. જયારે રાકેશ ત્રિપાઠી અને એસ.કે. ન્યુટ્રીશીયનના માલિકે પેમેન્ટ નિલેશ અને સુજીતને આપી દીધું છે, હવે ઉઘરાણી કરશો તો ટાંટીયા તોડી નાંખીશુ તેવી ધમકી આપતા મેનેજરે ચારેય વિરૂધ્ધ ફરીયાદ નોંધાવી હતી. 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s