પેટ્રોલ ભરાવવા પર પાણીની ફ્રી બોટલ મુદ્દે: પેટ્રોલ પંપ પર મારામારીમાં બાઇક સવારના મોતની ઘટનામાં પાંચ કર્મચારીની ધરપકડ

– U.M રોડના સર્વોદય પેટ્રોલ પંપ પર દારૂના નશામાં ચૂર બાઇક સવારે રૂ. 500 ના પેટ્રોલ પર પાણીની બોટલ માંગતા મારામારી થઇ હતી

સુરત
ઉધના-મગદલ્લા રોડ સોસીયો સર્કલ સ્થિત સર્વોદય પેટ્રોલ પંપ પર પાણીની ફ્રી બોટલ મુદ્દે નશામાં ચૂર બાઇક સવાર બે મિત્રને પેટ્રોલ પંપના કર્મચારી દ્વારા માર મારતા એકનું મોત થવાની ઘટનામાં ખટોદરા પોલીસે પાંચની ધરપકડ કરી કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.
રૂદરપુરા ખારવા વાડમાં રહેતો રવિન્દ્ર ગણેશ સાંગડીયા (ઉ.વ. 34) તેના મિત્ર નિખીલ જશવંત પ્રજાપતિ (રહે. ચોગાન શેરી, સગરામપુરા) સાથે દારૂના ચિક્કાર નશામાં ઉધના-મગદલ્લા રોડ સોસીયો સર્કલ સ્થિત સર્વોદય પેટ્રોલ પંપ ઉપર યુનિકોન બાઇકમાં પેટ્રોલ ભરાવવા ગયા હતા. પેટ્રોલ પંપ પર રૂ. 1500ના પેટ્રોલ-ડીઝલ પર પાણીની ફ્રી બોટલ આપવામાં આવે છે. પરંતુ રવિન્દ્ર અને નિખીલે રૂ. 500નું પેટ્રોલ ભરાવ્યા બાદ પાણીની ફ્રી બોટલની માંગણી કરી ઝઘડો કર્યો હતો. પરંતુ રવિન્દ્રએ પાણીની બોટલ આપવાની જીદ કરી ઝપાઝપી કરતા પેટ્રોલ પંપના સ્ટાફે માર મારી ખટોદરા પોલીસને હવાલે કર્યો હતો. બંને મિત્રોને પોલીસ સ્ટેશન લઇ ગયા બાદ રવિન્દ્ર બેભાન થઇ જતા તેને નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઇ જવાતા મૃત જાહેર કર્યો હતો.

આ ઘટનામાં ખટોદરા પોલીસે હત્યાનો ગુનો નોંધ્યો હતો. આ પ્રકરણમાં પોલીસે દીપક ઉર્ફે માંજરો આનંદા પાટીલ (રહે. મહાદેવ નગર, નવાગામ), કૃણાલ ઉર્ફે દાદુ બાલુગીરી ગોસ્વામી (રહે. શીવમનગર, બમરોલી રોડ), નિલેશ સંજય બોરસે (રહે. રામેશ્વરનગર, પાંડેસરા), રવિન્દ્ર અશોક બોરસે (રહે. શિવાજીનગર, લિંબાયત) અને તુષાર યુવરાજ પાટીલ (રહે. આર્વીભાવ સોસાયટી, પાંડેસરા) ની ધરપકડ કરી છે.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s